Photo: Who has never won the Champions League?

Photo: Who has never won the Champions League?

EMT

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
14,477
Reaction score
15,356
601891_613734541971252_1860493591_n.jpg
 
Na hakuna matumaini ya kushinda, ever !
 
Ha ha ha ha ha ha

Ukiwa mshabiki wa Aseno, unaandikiwa na valium mtaani.
Mie nashangaa, ushabiki wa timu sio dini, si wahame tu?
 
Na hakuna matumaini ya kushinda, ever !

Ha ha ha ha ha ha

Ukiwa mshabiki wa Aseno, unaandikiwa na valium mtaani.
Mie nashangaa, ushabiki wa timu sio dini, si wahame tu?

Sasa nyie mnatafuta ugomvi hivi hivi. Mie sipo.

Nyoosheni kidole kunako tuu inatosha.
 
Labda niulize tu swali la msingi: Kwa nini mijadala hii haiwahusu Man City, Fulham, Newcastle, Tottenham n.k badala yake ni Arsenal haijawahi Arsenal haijawahi?

Nijuavyo mimi, Simba akilala akapita panya mbele yake hufumbua jicho moja tu akaendelea na usingizi wake, lkn hili la kumfanya Simba aamke, NI KUBWA.

Respect to Arsene Wenger, hata bila msaada wa marefarii amebeba ndoo kadhaa.
 
Mgomvi aliyeleta hii picha

Ngoja niiprint nipeleke ugomvi mtaani

Sasa nyie mnatafuta ugomvi hivi hivi. Mie sipo.

Nyoosheni kidole kunako tuu inatosha.
 
Msimu ujao hama bana, timu sio mzazi kwamba huwezi badili:shock:

Labda niulize tu swali la msingi: Kwa nini mijadala hii haiwahusu Man City, Fulham, Newcastle, Tottenham n.k badala yake ni Arsenal haijawahi Arsenal haijawahi?

Nijuavyo mimi, Simba akilala akapita panya mbele yake hufumbua jicho moja tu akaendelea na usingizi wake, lkn hili la kumfanya Simba aamke, NI KUBWA.

Respect to Arsene Wenger, hata bila msaada wa marefarii amebeba ndoo kadhaa.
 
Labda niulize tu swali la msingi: Kwa nini mijadala hii haiwahusu Man City, Fulham, Newcastle, Tottenham n.k badala yake ni Arsenal haijawahi Arsenal haijawahi?

Una maana Asenali wako level moja na Fulham eh? Huu sasa ugomvi wa waziwazi. Narudia tena sipo.

Kama ndiyo hivyo, mbona mashabiki wa Asenali wanajitutumua kuwa wako level moja na Man Utd?

Hata kama Asenali iko level moja na Wigan, wao wameshushwa daraja juzi lakini walifanikiwa kujishindia kikombe cha FA mwaka huu.
 
Msimu ujao hama bana, timu sio mzazi kwamba huwezi badili:shock:

Weeeee, weeeee! Temea mate chini, mimi sio kiruka njia. Ingekuwa tunahama hivyo Chelsea wasingekuwa na mshabiki wala mpenzi hata mmoja, manake walikaa miaka 40 bila kombe hata la kuku.

Utamu wa mke anaujua mume bana, we niache tu mwaya!
 
Una maana Asenali wako level moja na Fulham eh? Huu sasa ugomvi wa waziwazi. Narudia tena sipo.
Kumbe unajua haipo level moja na Fulham, that means kuna kinachokufanya uiweke level moja na hizo zingine kwenye picha.

Kama ndiyo hivyo, mbona mashabiki wa Asenali wanajitutumua kuwa wako level moja na Man Utd?
Umebug meeen! Arsenal haiko level moja na Man U, ipo juu ya Man U. Arsenal haimtegemei refa yeyote kufanya mambo yake

Hata kama Asenali iko level moja na Wigan, wao wameshushwa daraja juzi lakini walifanikiwa kujishindia kikombe cha FA mwaka huu.
Kumbe hao uliowaweka kwenye picha wote wameshinda mwaka huu? Na kama huzungumzii mwaka huu, basi unanioea tu

Mkuu EMT, fahamu kuwa ungekuwa hapa karibu saa hizi ungekuwa umepoteza meno yote ya mbele kama tiba ya tabia yako mbaya ya wivu.

Unajua Arsenal inapendwa na kila mtu, sema moyoni mwako hujajichunguza tu ukajijua. Halafu wengine hapo kwenye hako ka-list kako corrupt wamebeba hilo kombe kwa kubahatisha tu.

Chelsea ndio timu mbovu kabisa kuokota Champions League ktk Historia ya michuano. Na kudhihirisha hilo, mambo kadhaa yalifuatia:
1. Msimu uliofuata wakatoka kwenye mzunguko
2. Kwa mara ya kwanza bingwa katika miaka 25 bingwa wa UEFA akafungwa na bingwa wa Europa kwenye Super Cup
3. Kwenye klabu bingwa ya dunia wakabamizwa na Wakorintho, je wangekumbana na Wagalatia ingekuwaje.

Kwa hiyo unaweza ukaona hapo unatuonea tu, hao wengine wanabahatisha bahatisha na vitimu vyao vibovu vya mlipuko.

Hiyo hapo rekodi yetu, waulize hao wasindikizaji wenu kama wanayo
League Champions (13) Premier League (4)
FA Cup (10)

League Cup (2)
Uefa Cup (1)
European Cup Winners Cup (1)

Ntakutumia jezi ya Wilshere uwe unavaa, itakupendeza sana
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: EMT
Ha ha ha ha, pole

Ila hapa kitaa tunaandaa ligi, kama vipi karibuni kushiriki
Kombe la ng'ombe, tena kubwa sana

Weeeee, weeeee! Temea mate chini, mimi sio kiruka njia. Ingekuwa tunahama hivyo Chelsea wasingekuwa na mshabiki wala mpenzi hata mmoja, manake walikaa miaka 40 bila kombe hata la kuku.

Utamu wa mke anaujua mume bana, we niache tu mwaya!
 
Wee MMP, una ugomvi na chesii

Karibu bana, hatutakutenga

Afu naskia mnauza kabati lenu la makombe? Kweli?

Kumbe unajua haipo level moja na Fulham, that means kuna kinachokufanya uiweke level moja na hizo zingine kwenye picha.


Umebug meeen! Arsenal haiko level moja na Man U, ipo juu ya Man U. Arsenal haimtegemei refa yeyote kufanya mambo yake


Kumbe hao uliowaweka kwenye picha wote wameshinda mwaka huu? Na kama huzungumzii mwaka huu, basi unanioea tu

Mkuu EMT, fahamu kuwa ungekuwa hapa karibu saa hizi ungekuwa umepoteza meno yote ya mbele kama tiba ya tabia yako mbaya ya wivu.

Unajua Arsenal inapendwa na kila mtu, sema moyoni mwako hujajichunguza tu ukajijua. Halafu wengine hapo kwenye hako ka-list kako corrupt wamebeba hilo kombe kwa kubahatisha tu.

Chelsea ndio timu mbovu kabisa kuokota Champions League ktk Historia ya michuano. Na kudhihirisha hilo, mambo kadhaa yalifuatia:
1. Msimu uliofuata wakatoka kwenye mzunguko
2. Kwa mara ya kwanza bingwa katika miaka 25 bingwa wa UEFA akafungwa na bingwa wa Europa kwenye Super Cup
3. Kwenye klabu bingwa ya dunia wakabamizwa na Wakorintho, je wangekumbana na Wagalatia ingekuwaje.

Kwa hiyo unaweza ukaona hapo unatuonea tu, hao wengine wanabahatisha bahatisha na vitimu vyao vibovu vya mlipuko.

Hiyo hapo rekodi yetu, waulize hao wasindikizaji wenu kama wanayo
League Champions (13) Premier League (4)
FA Cup (10)

League Cup (2)
Uefa Cup (1)
European Cup Winners Cup (1)

Ntakutumia jezi ya Wilshere uwe unavaa, itakupendeza sana
 
EMT mwenzio utanifanya nipewe exile bureeeeeeeeee manake nimecheka sana mbele ya arsenal fan and he is my everything, aliconiambia utatafuta pa kulala usiku huu mweeeeh!
 
Last edited by a moderator:
Kumbe unajua haipo level moja na Fulham, that means kuna kinachokufanya uiweke level moja na hizo zingine kwenye picha.

Hivi si wewe umeuliza "Kwa nini mijadala hii haiwahusu Man City, Fulham, Newcastle, Tottenham n.k badala yake ni Arsenal haijawahi Arsenal haijawahi? Hapo ulitaka ku-suggest nini? Picha yangu meant what it convey. Kuwa pamoja na kuwa level moja, Wenger ndiye pekee ambaye hajashinda Champions League. Wewe umeuliza swali la kutaka kumlinganisha na kocha wa Fulham na Newcastle.

Umebug meeen! Arsenal haiko level moja na Man U, ipo juu ya Man U. Arsenal haimtegemei refa yeyote kufanya mambo yake

Kweli kabisa Arsenal iko juu sana. Ndiyo maana juzi walipofanikiwa kucheza champions league walishangilia kama vile wameshinda kikombe.

Halafu wewe kumbe ni wale wale wa kudhania kuwa Man Utd inapendelewa na marefa? Basi tutaona msimu ujao. Fergie na David Gill ambao wamekuwa wakilalamikwa na Arsenal na Liverpool kuwa wanawahonga au wanaogopwa na marefa wameachia ngazi. Msimu ujao Asenali washindwe wenyewe au watafute kisababu kingine tena.

Kumbe hao uliowaweka kwenye picha wote wameshinda mwaka huu? Na kama huzungumzii mwaka huu, basi unanioea tu

Wapi nimesema wameshinda mwaka huu? Kwani Asenali wameshinda kikombe lini?

Mkuu EMT, fahamu kuwa ungekuwa hapa karibu saa hizi ungekuwa umepoteza meno yote ya mbele kama tiba ya tabia yako mbaya ya wivu.]

Hahahahah!! Ukweli unauma eh? Msimu ujao utawang'oa wengi meno. Ukishayamaliza yote, sijui utahamia wapi?

Unajua Arsenal inapendwa na kila mtu, sema moyoni mwako hujajichunguza tu ukajijua. Halafu wengine hapo kwenye hako ka-list kako corrupt wamebeba hilo kombe kwa kubahatisha tu.

Kweli inapendwa sana. Inapendwa just like a sexy girl. Watu wanakatongoza wanakachapa weee, halafu hao wachukua time zao. You look sooo sexy on the pitch, but not wife material at all. Mwulize hata Fabragas na Van Persie watakuambia ukweli.

Chelsea ndio timu mbovu kabisa kuokota Champions League ktk Historia ya michuano. Na kudhihirisha hilo, mambo kadhaa yalifuatia:
1. Msimu uliofuata wakatoka kwenye mzunguko
2. Kwa mara ya kwanza bingwa katika miaka 25 bingwa wa UEFA akafungwa na bingwa wa Europa kwenye Super Cup
3. Kwenye klabu bingwa ya dunia wakabamizwa na Wakorintho, je wangekumbana na Wagalatia ingekuwaje.
Kwa hiyo unaweza ukaona hapo unatuonea tu, hao wengine wanabahatisha bahatisha na vitimu vyao vibovu vya mlipuko.

Hata Birmingham City walibahatisha tuu wakawalima kwenye final. Unakumbuka? Halafu unaonekana unaijua sana Chelsea. As their manager once said "I think [you are] one of these people who is a voyeur. He likes to watch other people. There are some guys who, when they are at home, have a big telescope to see what happens in other families. He speaks, speaks, speaks about Chelsea."

Hiyo hapo rekodi yetu, waulize hao wasindikizaji wenu kama wanayo
League Champions (13) Premier League (4)
FA Cup (10)
League Cup (2)
Uefa Cup (1)
European Cup Winners Cup (1)

Ingekuwa vizuri zaidi kama ungeweka pia na tarehe ambazo Arsenal ilishinda hivyo vikombe. Vingenevyo huna tofauti Liverpool ambao wanajivunia historia.

Ntakutumia jezi ya Wilshere uwe unavaa, itakupendeza sana

Wakivaa flops ndiyo inawependeza. Mie siyo flop. Angalia usije kuishia kuichoma kama hii.

[video=youtube_share;Yq2TgiewEzA]http://youtu.be/Yq2TgiewEzA[/video]
 
EMT mwenzio utanifanya nipewe exile bureeeeeeeeee manake nimecheka sana mbele ya arsenal fan and he is my everything, aliconiambia utatafuta pa kulala usiku huu mweeeeh!

Mie nilisema tokea mwanzo kabisa kuwa nyoosha kidole kunako useme chochote au kucheka unless unatafuta ugomvi.

Sasa utaenda kulala wapi maskini wewe. Maana ukienda kwa wale "noisy neighbour" wako sidhani kama utalala.
 
Mie nilisema tokea mwanzo kabisa kuwa nyoosha kidole kunako useme chochote au kucheka unless unatafuta ugomvi.

Sasa utaenda kulala wapi maskini wewe. Maana ukienda kwa wale "noisy neighbour" wako sidhani kama utalala.

ukitaka kuiona karaha ya ushabiki wa mpira uish nyumba moja na hasimu wa timu unayoshabikia halafu ukute unamuheshimu sana. unaweza kujikuta unanyimwa uhuru hivi hivi
 
  • Thanks
Reactions: EMT
Hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaa, kwikwikwikwikwikwiiiiiiiiiiiii, doh!
 
Back
Top Bottom