Valencia_UPV JF-Expert Member Joined Mar 31, 2016 Posts 7,681 Reaction score 9,575 Jan 19, 2025 #1 Nakipenda Chama Changu kwa kuheshimu Elimu. Fikiria ni mwendo wa PhD kupokezana vijiti kasoro Namungo Express
Nakipenda Chama Changu kwa kuheshimu Elimu. Fikiria ni mwendo wa PhD kupokezana vijiti kasoro Namungo Express
Moisemusajiografii JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 55,760 Reaction score 104,935 Jan 19, 2025 #2 Valencia_UPV said: Nakipenda Chama Changu kwa kuheshimu Elimu. Fikiria ni mwendo wa PhD kupokezana vijiti masomo Namungo Express Click to expand... Acha ujinga wewe.Wamesaidia nchi kitu gani?Nchi ni ya ngapi kwa umasikini bin ufukara duniani?Stupid!
Valencia_UPV said: Nakipenda Chama Changu kwa kuheshimu Elimu. Fikiria ni mwendo wa PhD kupokezana vijiti masomo Namungo Express Click to expand... Acha ujinga wewe.Wamesaidia nchi kitu gani?Nchi ni ya ngapi kwa umasikini bin ufukara duniani?Stupid!
Valencia_UPV JF-Expert Member Joined Mar 31, 2016 Posts 7,681 Reaction score 9,575 Jan 19, 2025 Thread starter #3 Moisemusajiografii said: Acha ujinga wewe.Wamesaidia nchi kitu gani?Nchi ni ya ngapi kwa umasikini bin ufukara duniani?Stupid! Click to expand... Tuliza mshono dawa iingizwe
Moisemusajiografii said: Acha ujinga wewe.Wamesaidia nchi kitu gani?Nchi ni ya ngapi kwa umasikini bin ufukara duniani?Stupid! Click to expand... Tuliza mshono dawa iingizwe
Pendaelli JF-Expert Member Joined Feb 13, 2014 Posts 13,090 Reaction score 38,682 Jan 19, 2025 #4 Hatujasahau zile Phd 17 pale BOT alizo semaga Magufuli .
imhotep JF-Expert Member Joined Oct 13, 2012 Posts 61,235 Reaction score 98,463 Jan 19, 2025 #5 PhD za kulia RUSHWA.
Moisemusajiografii JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 55,760 Reaction score 104,935 Jan 19, 2025 #6 Valencia_UPV said: Tuliza mshono dawa iingizwe Click to expand... Nitulie mimi au wewe uuache ujinga getoni kwenye nyumba ya wazazi wako?Acha utoto wewe!
Valencia_UPV said: Tuliza mshono dawa iingizwe Click to expand... Nitulie mimi au wewe uuache ujinga getoni kwenye nyumba ya wazazi wako?Acha utoto wewe!
C Chumvi yao JF-Expert Member Joined Feb 27, 2010 Posts 2,580 Reaction score 5,563 Jan 19, 2025 #7 Toa upumbavu hapa....because the number one citizen also has a PhD or am I the one who doesn't understand...??
Toa upumbavu hapa....because the number one citizen also has a PhD or am I the one who doesn't understand...??
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,872 Reaction score 77,113 Jan 19, 2025 #8 Huyu Jamaa Pale Mzumbe Alirudi Kuisafisha PhD Maana Yake Ilijaa Ukakasi
J JokaKuu Platinum Member Joined Jul 31, 2006 Posts 38,321 Reaction score 72,922 Jan 19, 2025 #9 Valencia_UPV said: Nakipenda Chama Changu kwa kuheshimu Elimu. Fikiria ni mwendo wa PhD kupokezana vijiti masomo Namungo Express Click to expand... ..Ya Dr.Nchimbi sio feki? ..watu wanaopata PhD huku ni mawaziri/wabunge wanatia mashaka sana.
Valencia_UPV said: Nakipenda Chama Changu kwa kuheshimu Elimu. Fikiria ni mwendo wa PhD kupokezana vijiti masomo Namungo Express Click to expand... ..Ya Dr.Nchimbi sio feki? ..watu wanaopata PhD huku ni mawaziri/wabunge wanatia mashaka sana.
Valencia_UPV JF-Expert Member Joined Mar 31, 2016 Posts 7,681 Reaction score 9,575 Jan 19, 2025 Thread starter #10 PhD oyee
Tate Mkuu JF-Expert Member Joined Jan 24, 2019 Posts 46,477 Reaction score 138,318 Jan 20, 2025 #11 PhD za mchongo nazo ni za kujisifia!!