Pete za kichawi kuwa tajiri


M

minze manonu

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
50
Likes
1
Points
0
Age
28
M

minze manonu

Member
Joined Nov 27, 2013
50 1 0
Kutokana na simliz ya kweli niliyoisikia kutoka kwa kijana wa kitanzania, ni kweli pete kubwa zivaliwazo na vijana wa kiume huwa zina uhusiano na mambo ya kichawi? Kwa wenye uelewa kuhusu hli naomba kujuzwa.
 
APOSTLE JOHN SINDE

APOSTLE JOHN SINDE

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
69
Likes
1
Points
0
APOSTLE JOHN SINDE

APOSTLE JOHN SINDE

Member
Joined Dec 7, 2013
69 1 0
kwa jina la YESU nakemea mawazo ya KISHETANI!!
 
O

Omnibus

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
O

Omnibus

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2013
208 0 0
Au ndio zile tuwaonazo waheshimiwa huko kwa mkuu wa kaya wanazozivaa!
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,150
Likes
3,633
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,150 3,633 280
huyu jamaa huwa anapenda sana kubusu pete za wenzake,kabla hamjaniuliza iko wapi picha ngoja nilete kabisa
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,553
Likes
823
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,553 823 280
Ha ha ha ! Weka na picha yako ukiibusu pete ya mkeo siku ya harusi.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,305
Likes
2,175
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,305 2,175 280
napita uchawi siujui
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,578
Likes
1,015
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,578 1,015 280
Duh
 
mlivatwa

mlivatwa

New Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
3
Likes
1
Points
5
Age
49
mlivatwa

mlivatwa

New Member
Joined Mar 10, 2016
3 1 5
Pete anazozibusu hapo ni za maaskofu. Wakatoliki huzibusu hizo pete kwani zinawekwa masalia ya saints
 
Nkuba25

Nkuba25

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
888
Likes
1,338
Points
180
Nkuba25

Nkuba25

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
888 1,338 180
Pete anazozibusu hapo ni za maaskofu. Wakatoliki huzibusu hizo pete kwani zinawekwa masalia ya saints
Mkuu

Embu nipate kuelewa kidogo, hayo masalia ya Saints kwa nini yanawekwa kwenye hizo pete.?

Kwa nini masalia na isiwe roho ya saints kwa maana hao watu washakufa.
 
Nktlogistics

Nktlogistics

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
1,282
Likes
1,402
Points
280
Nktlogistics

Nktlogistics

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
1,282 1,402 280
Kutokana na simliz ya kweli niliyoisikia kutoka kwa kijana wa kitanzania, ni kweli pete kubwa zivaliwazo na vijana wa kiume huwa zina uhusiano na mambo ya kichawi? Kwa wenye uelewa kuhusu hli naomba kujuzwa.
Njoo uchukue ninazo.. unapenda ya dhahabu au ya silver?
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,954
Likes
2,455
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,954 2,455 280
kuna ye mgombea uraisi aliyeshindwa, anatokea chama cha kaskazini ANA BONGE LA PETE kidoleni!!
 

Forum statistics

Threads 1,275,228
Members 490,947
Posts 30,536,206