Pete sio ndoa,funga miguu yako mwanamke

Pete sio ndoa,funga miguu yako mwanamke

Ufunge miguu hata kama una hamu?

Si kila mwanamme anatamanisha ndoa, kuna mwanamme akikuambia muishi wote unaona kama a joke. Kuna mwanamme akikosea kutania kesho yake unahamia kwake hadi ana mafiga,kisa? Anakwolifai difinisheni ya mme kwako. Ikitokea ikala kwako ajali kazini.

Papuchi yake mpododo, uitunze nayo zimekuwa hela kusema zitaisha? Ngono ni hitaji la kibinadamu, uwe ndoani ama si ndoani(Sio maneno yangu, Maslow huyo-check hapo chini)

dah..........umenikumbusha mbali kwa mwalimu wangu wa Psychology
 
Nadhani anawatahadhalisha wale wanaofungua miguu kwasababu ya pete wakidhani ndiyo ndoa, lakini nijuavyo mimi miguu hufunguliwa kwa starehe binafsi ndiyomaana miguu hufunguliwa hata na walioapa kutokuolewa mpaka Mungu atakapowachukua

Thats brilliant kaka
Wengi hawajielew
 
Ufunge miguu hata kama una hamu?

Si kila mwanamme anatamanisha ndoa, kuna mwanamme akikuambia muishi wote unaona kama a joke. Kuna mwanamme akikosea kutania kesho yake unahamia kwake hadi ana mafiga,kisa? Anakwolifai difinisheni ya mme kwako. Ikitokea ikala kwako ajali kazini.

Papuchi yake mpododo, uitunze nayo zimekuwa hela kusema zitaisha? Ngono ni hitaji la kibinadamu, uwe ndoani ama si ndoani(Sio maneno yangu, Maslow huyo-check hapo chini)

Brilliant kongosho
Wengi wanapaswa kujielewa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom