Pesa za viti vituo vya mwendokasi zimekwenda wapi? Wajawazito na wamama wenye watoto wanakaa chini

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
45,492
2,000
Inasikitisha sanasana

Kiukweli leoo nimehuzunika sana kuoa wamama wajawazito nawamama wenye watoto wachanga wakikaa chini kituo cha MWENDOKASI kariakoo

Nimewaza hivyo vutuo awakujua wajawazito nao watapanda hayo mabasi??

Awakujua wamama wenye wwatoto wachanga watapanda hizo basis jamani
My waziri husika embu angalia hizi picha kama mzazi naamini utaliangalia hilo
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
49,874
2,000
Pesa tunakula tu, tukibanwa sana tunasema tulizi allocate kwenye mbio za Mwenge full stop
 

sister

JF-Expert Member
Nov 23, 2011
9,019
2,000
Lakini mkuu mbn vituo vingine kuna viti???Mfano kile cha ubungo??
kwahiyo wajawazito wapo ubungo tu???? ilitakiwa vituo vyote viwe na viti kwa ajili ya wazee, wagonjwa , wajawazito, walemavu na wamama wenye watoto.

vituo ambavyo vina viti ni ubungo, kimara mwisho, kivukoni, gerezani na moroco mwisho. asa jiulize hivi vituo vingine hakuna watu wenye mahitaji ya viti????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom