Pesa za Laptop zatafunwa na viongozi UDOM

Pesa za Laptop zatafunwa na viongozi UDOM

Atwoki

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Posts
754
Reaction score
442
Ulituaidi kuwa utatoa laptop kwa wanafunzi Wa vyuo wanaosoma masomo ya sayansi ila uongozi Wa udom wanataka wazifanyie fursa hizo pesa ,:> hil pia ni jipu na limeiva kwani hadi Leo ni kimya
 
Ulituaidi kuwa utatoa laptop kwa wanafunzi Wa vyuo wanaosoma masomo ya sayansi ila uongozi Wa udom wanataka wazifanyie fursa hizo pesa ,:> hil pia ni jipu na limeiva kwani hadi Leo ni kimya
Mhh zimetoka kweli hizo mkuu?
 
Hadi wanachuo kikuu nanyi mnahitaji kupewa LAPTOP za BURE...
 
Ahadi ni deni,asingeahidi na kuzitoa hakuna ambaye angeziomba hizo! Kama zimetolewa basi wapewe sio wafaidi wasiohusika
ahadi gani ni deni......mnanisikitisha mwanachuo unashindwa kujinunulia PC.
 
hivi una uhakika hizo laptops zimetolewa?
 
Ngojeni mpewe ma Dell mabovu
 
Back
Top Bottom