NAMTUMBA
JF-Expert Member
- Feb 20, 2014
- 1,939
- 600
Hizi pesa zilizookotwa Airport zitumike kutengeneza katiba mpya. Walisema hawana pesa lakini Mungu katuona kadondosha zigo la pesa ambazo zinatosha kupata katiba mpyaa na chenji ikabaki.
Lile bunge ni wakati wa kurusha live maana pesa zimepatina.
Zile 50ml kila kijiji pesa ndo hizo.
Hivi Mungu atupe nini Watanzania??
Lile bunge ni wakati wa kurusha live maana pesa zimepatina.
Zile 50ml kila kijiji pesa ndo hizo.
Hivi Mungu atupe nini Watanzania??