Pendekezo: Tanzania na DRC Congo ziungane kuwa nchi moja

Pendekezo: Tanzania na DRC Congo ziungane kuwa nchi moja

m2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Posts
979
Reaction score
1,354
Magufuli na Kabila anzisheni mazungumzo tuungune tuwe nchi moja tufanye kazi kama taifa moja kubwa LENYE nguvu afrika. Hii itasaidia kuongeza ajira kwa Watanzania na wakongo kibiashara na kuimarisha usalama kikanda.

Ukiiangalia sana Tanzania na Kongo tuna utamaduni unaofanana na watu wetu wanaumoja.

Mheshimiwa raisi tuliangalie hili Katika kipindi chako cha utawala kuenzi fikra za NYERERE.
 
Magufuli na Kabila anzisheni mazungumzo tuungune tuwe nchi moja tufanye kazi kama taifa moja kubwa LENYE nguvu afrika. Hii itasaidia kuongeza ajira kwa Watanzania na wakongo kibiashara na kuimarisha usalama kikanda.

Ukiiangalia sana Tanzania na Kongo tuna utamaduni unaofanana na watu wetu wanaumoja.

Mheshimiwa raisi tuliangalie hili Katika kipindi chako cha utawala kuenzi fikra za NYERERE.

Hivi mkilewa lazima watu wote wajue kwamba mmelewa!!?
 
Hivi mkilewa lazima watu wote wajue kwamba mmelewa!!?


Walioungana siku nyingi wanaachana, i wapi faida ya kuungana, mbaya zaidi hiyo Congo yenyewe kila kuchapo ni bunduki na mabomu, huo uzalishaji utafanyika saa ngapi
 
Wazee wa ngwasuma hao utawaweza?
Wanao wema na tamaduni zetu kweli karibu tunafanana.Kwa mfano,watu wa Kivu 'kaskazini na kusini' na maanisha Goma na Bukavu,tamaduni karibia ni hizi hizi za kwetu.Pia,ni waongeaji wazuri sana kiswahili.Kwa kuwa kila binadamu anayo mapungufu vivyo hivyo wao pia.Ni watu wa sifa na wajivuni sana!Vinginevyo,ni watu wazuri na wacha Mungu sana.
 
wakisha ungana Raisi atakuwa nani? mana wote wawili watata balaa
 
Magufuli na Kabila anzisheni mazungumzo tuungune tuwe nchi moja tufanye kazi kama taifa moja kubwa LENYE nguvu afrika. Hii itasaidia kuongeza ajira kwa Watanzania na wakongo kibiashara na kuimarisha usalama kikanda.

Ukiiangalia sana Tanzania na Kongo tuna utamaduni unaofanana na watu wetu wanaumoja.

Mheshimiwa raisi tuliangalie hili Katika kipindi chako cha utawala kuenzi fikra za NYERERE.
Unamaanisha Fally ipupa na koffi olomide tutakuwa nao kila siku ?
 
Rais awe nani?
Tumeshindwa kuungana na zanzibar itakuwa kongo. ....acha ndoto za mchana na usiku ungaliko.
 
Back
Top Bottom