Red Giant JF-Expert Member Joined Mar 9, 2012 Posts 15,650 Reaction score 21,014 Sep 23, 2016 #21 makere2 said: wewe toa hoja, wala muhas c chuo cha kujisifia labda ingelikuwa kcmc . Click to expand... unaona ulivyo mtupu. unaiweka KCMC mbele ya MUHAS kwa vigezo gani?
makere2 said: wewe toa hoja, wala muhas c chuo cha kujisifia labda ingelikuwa kcmc . Click to expand... unaona ulivyo mtupu. unaiweka KCMC mbele ya MUHAS kwa vigezo gani?
M makere2 Member Joined Sep 16, 2016 Posts 13 Reaction score 8 Sep 23, 2016 Thread starter #22 ni h haloo said: Sema ulitaka tu kutuambia kama unasoma muhasi Click to expand... akuna chuo kinachoitwa muhasi
ni h haloo said: Sema ulitaka tu kutuambia kama unasoma muhasi Click to expand... akuna chuo kinachoitwa muhasi
M makere2 Member Joined Sep 16, 2016 Posts 13 Reaction score 8 Sep 23, 2016 Thread starter #23 kweli aise tunapokuwa form 6 bado tunakuwa hatujui kama kuna programme nyingine zinalipa wote pcb tunawaza MD na hilo ndo linalotumiza sisi wana pcb
kweli aise tunapokuwa form 6 bado tunakuwa hatujui kama kuna programme nyingine zinalipa wote pcb tunawaza MD na hilo ndo linalotumiza sisi wana pcb
Benjamini Netanyahu JF-Expert Member Joined Aug 7, 2014 Posts 102,675 Reaction score 126,930 Sep 24, 2016 #24 kazi sana