Mkuu umeomba msaada kisha unaanza kubishia ulichoshauriwa kama vile unajua suluhisho!
USHAURI/MAONI YANGU
Hilo tatizo la wireless linasababishwa na
(1). Kukosekana kwa driver sahihi za WLAN Card, au hizo Driver zimeingia shida jaribu kufanya update au ku-reinstall upya.
(2). Wireless Adapter ya hiyo laptop imekufa:- Kanunue usb wireless adapter ipo ndogo sna unachomeka kama flash unapata net kama kawaida.
Kwa uzoefu wangu hizo Dell Latitude D830 zimetengenezwa zamani sana mwaka 2007 kwa hivyo hata kwa umri huo asilimia 80% na zaidi itakuwa imekufa hiyo wireless adapter yake.
Tatizo la kuchagua Flash na simu device za android ni drivers za hizo device hakuna ktk laptop yako au ni outdated au sio compatible na hardware yako hasa motherboard/main board yako ina chip sets za zamani.
NB: Hata kama tatizo ni OS yako lakini bado hiyo PC yako ni ya zamani sana nahisi haitakubali woindows za kisasa kama windows 10 hivyo kuna baadhi ya drivers za kisasa hasa za hizo simu(au device) zenye android za kisasa. Tueleze umeweka OS ya windows version gani?