Pc kuzima wakati ukicheza game

Pc kuzima wakati ukicheza game

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Posts
493
Reaction score
187
Hello wanajamvi, kama kichwa cha habari kinavyosema

Kuna laptop aina ya Dell Latitude E5420 Yenye intel core i5 2nd 2.3Ghz generation na 1.6 Graphic card Ram GB4 imekuwa na hili tatizo la kuzima wakati ikicheza Pes 2016

Na tatizo hutokea kam dakika 5 tangu uanze kucheza hiyo game

Je kwa mwenye uelewa na hiyo mambo anaweza akatoa elimu juu ya hili swala kuwa linasababishwa na nini na nini solution yake
 
Iliona adui amekulenga kabla hajafyatua risasi ikaona ikuokoe kwa kuzima!
 
Iliona adui amekulenga kabla hajafyatua risasi ikaona ikuokoe kwa kuzima!
Hahahaha mkuu sio mimi bana ni pc ya mshikaji wangu wa karibu sana tulikuwa tunacheza game pamoja
 
Nadhani inaoverheat. Inawezekana ikawa na tatizo katika feni, vumbi katika vents za hewa au ukosefu wa thermal fluid.

Hizo game zinahitaji dedicated graphics processing unit kama ya ATI au nVIDIA.
Kuiforcd hiyo CPU na integrated graphics card yake kucheza hizo game in high performance inasababisha joto linalotengenezwa kuwa kubwa kuliko uwezo wa laptop cooling system kudisperse. Na joto linaua electronics so PC inajizima ili kujiokoa.

Nenda kwa fundi akuchekie.

Ila pia jaribu kushusha settings za display quality ya game na pia kutocheza games PC ikiwa kitandani au kwenye soft surface ili usihe ukablock zile air vents. Pia jaribu kununua zile cooling pads zenye feni kwa ajili ya laptops.
 
Hello wanajamvi, kama kichwa cha habari kinavyosema

Kuna laptop aina ya Dell Latitude E5420 Yenye intel core i5 2nd 2.3Ghz generation na 1.6 Graphic card Ram GB4 imekuwa na hili tatizo la kuzima wakati ikicheza Pes 2016

Na tatizo hutokea kam dakika 5 tangu uanze kucheza hiyo game

Je kwa mwenye uelewa na hiyo mambo anaweza akatoa elimu juu ya hili swala kuwa linasababishwa na nini na nini solution yake
Tatizo hilo linawakumba wengi sana wanapo kuja ofcn kwangu nakueleza matatizo kama hayo na kweli huwa yanasumbua sana kama mm mpenda magame chuza chamzingi nikushauli tu angalia fen je inazunguka na kama inazunguka basi tafuta compaund fungua pc yako weka kwenye prosesa na chipu ya vga card tatizo litakuwa limekwisha kabisa natumaini utafanikiwa bila shaka
 
Hello wanajamvi, kama kichwa cha habari kinavyosema

Kuna laptop aina ya Dell Latitude E5420 Yenye intel core i5 2nd 2.3Ghz generation na 1.6 Graphic card Ram GB4 imekuwa na hili tatizo la kuzima wakati ikicheza Pes 2016

Na tatizo hutokea kam dakika 5 tangu uanze kucheza hiyo game

Je kwa mwenye uelewa na hiyo mambo anaweza akatoa elimu juu ya hili swala kuwa linasababishwa na nini na nini solution yake
Inazima au inasleep
Eleza apo kwanza
 
Hiyo ni safe shutdown, processor ina overheat, ili kujilinda isiharibike kwa joto kali ndipo hujizima, chunguza cooling system, watu wengi wana misuse laptop zao na kupelekea kuishi muda mfupi, sio laptop zote ni za gaming jamani, mnaziharibu laptop zenu.
 
Nadhani inaoverheat. Inawezekana ikawa na tatizo katika feni, vumbi katika vents za hewa au ukosefu wa thermal fluid.

Hizo game zinahitaji dedicated graphics processing unit kama ya ATI au nVIDIA.
Kuiforcd hiyo CPU na integrated graphics card yake kucheza hizo game in high performance inasababisha joto linalotengenezwa kuwa kubwa kuliko uwezo wa laptop cooling system kudisperse. Na joto linaua electronics so PC inajizima ili kujiokoa.

Nenda kwa fundi akuchekie.

Ila pia jaribu kushusha settings za display quality ya game na pia kutocheza games PC ikiwa kitandani au kwenye soft surface ili usihe ukablock zile air vents. Pia jaribu kununua zile cooling pads zenye feni kwa ajili ya laptops.
Mkuu Pc yangu inaonesha hivo kwa picha solution naomba
IMG-20171204-WA0016.jpg
 
kama inazima mwanga kuna uwezekano ina crash gpu. jaribu kufanya hivi

-update drivers za gpu toka site ya intel
-ukicheza games eka windows yako kwenye perfomance mode ili umeme mwingi uingie
-jaribu kubadili crack tofauti, mfano kama ulidownload crack by ya codex jaribu steampunk au mwengine. pengine ni denuvo yupo kazini.

pia si kweli kwamba cpu ikiwa ndogo na game kubwa itacrash sababu sio gaming laptop, cpu zilivyotengenezwa zikiheat sana zina throttle kwa kupunguza frequency.

mfano cpu yako ni 2.5ghz na ina boost hadi 3.1ghz unaporun kitu kikubwa itaenda boost 3.1ghz ikipata joto itarudi basic na ikiendelea kupata joto itazidi kupungua inaweza fika hadi 1ghz au chini ya hapo,
 
Back
Top Bottom