PAYE kwa wafanyakazi

finance2014

JF-Expert Member
Aug 8, 2014
301
225
Habari za leo wanajamii naomba kujuzwa kuhusu suala la Paye, kama kampuni ni mpya ni lini wanafanyakazi wanatakiwa waanze kulipia, je ni pindi pale wanapoanza kulipwa mshahara au ni baada ya muda fulani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom