Pata ramani za nyumba kwa bei nafuu zaidi

Pata ramani za nyumba kwa bei nafuu zaidi

Joined
Jan 19, 2014
Posts
13
Reaction score
7
Habari wanajamii forums,

Kwa wanaohitaji ramani za Nyumba nzuri na za kisasa zinapatikana hapa na kwa bei nafuu zaidi, unachotakiwa kufanya ni kutupatia wazo(idea) ya Nyumba yako unavyotaka iwe pamoja na ukubwa wa kiwanja chako kisha utachorewa ramani ambayo ina michoro yote inayohitajika kwa ajili ya ujenzi.
Pia zipo ramani ambazo tayari zishachorwa na unaweza badilishwa kulingana na matakwa ya mteja.

Michoro hiyo itakuwa na vitu vifuatavyo:
1. Site Layout
2. Foundation plan
3. Floor plan(s)
4. Elevations zote nne yani muonekano wa Nyumba mbele,nyuma, kushoto na kulia.
5. Roof plan
6. Section view
7. Doors & windows schedule hii huonesha aina pamoja na vipimo vya milango iliyotumika.








post.jpg
1%231.jpg
2.jpg
01.jpg
03.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari wanajamii forums,

Kwa wanaohitaji ramani za Nyumba nzuri na za kisasa zinapatikana hapa na kwa bei nafuu zaidi, unachotakiwa kufanya ni kutupatia wazo(idea) ya Nyumba yako unavyotaka iwe pamoja na ukubwa wa kiwanja chako kisha utachorewa ramani ambayo ina michoro yote inayohitajika kwa ajili ya ujenzi.
Pia zipo ramani ambazo tayari zishachorwa na unaweza badilishwa kulingana na matakwa ya mteja.

Michoro hiyo itakuwa na vitu vifuatavyo:
1. Site Layout
2. Foundation plan
3. Floor plan(s)
4. Elevations zote nne yani muonekano wa Nyumba mbele,nyuma, kushoto na kulia.
5. Roof plan
6. Section view
7. Doors & windows schedule hii huonesha aina pamoja na vipimo vya milango iliyotumika.View attachment 1434017View attachment 1434018View attachment 1434019View attachment 1434020View attachment 1434021

Sent using Jamii Forums mobile app

Great !!!!
 
Habari wanajamii forums,

Kwa wanaohitaji ramani za Nyumba nzuri na za kisasa zinapatikana hapa na kwa bei nafuu zaidi, unachotakiwa kufanya ni kutupatia wazo(idea) ya Nyumba yako unavyotaka iwe pamoja na ukubwa wa kiwanja chako kisha utachorewa ramani ambayo ina michoro yote inayohitajika kwa ajili ya ujenzi.
Pia zipo ramani ambazo tayari zishachorwa na unaweza badilishwa kulingana na matakwa ya mteja.

Michoro hiyo itakuwa na vitu vifuatavyo:
1. Site Layout
2. Foundation plan
3. Floor plan(s)
4. Elevations zote nne yani muonekano wa Nyumba mbele,nyuma, kushoto na kulia.
5. Roof plan
6. Section view
7. Doors & windows schedule hii huonesha aina pamoja na vipimo vya milango iliyotumika.View attachment 1434017View attachment 1434018View attachment 1434019View attachment 1434020View attachment 1434021

Sent using Jamii Forums mobile app
chif ramani ya nyumba ya vyumba viwili,sebule,jiko na choo ntapata kwa bei gani.
eneo ni dogo hivyo nyumba pia iwe ndogo ila ya kisasa zaidi ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mfano wa bei zako ukoje ili tuelewe


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mfano wa bei zako ukoje ili tuelewe


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hapo inategemeana na aina ya Nyumba yako(complexity) ila kawaida huwa natumia rate ya vyumba kwa mfano sebule, Jiko na dinning inakuwa 50k-100k vyote kwa pamoja pia kwa kila chumba kinachoongezeka inaenda 50k
Hiyo ni kwa Nyumba za kawaida(single storey) ila kama ni ghorofa Kuna utofauti.

NB: hizo bei ni general ila ukiwa na aina ya Nyumba unayohitaji unapata bei halisi na nafuu zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nataka ramani ya vyumba vitatu, sebule na store.
 
Hapo inategemeana na aina ya Nyumba yako(complexity) ila kawaida huwa natumia rate ya vyumba kwa mfano sebule, Jiko na dinning inakuwa 50k-100k vyote kwa pamoja pia kwa kila chumba kinachoongezeka inaenda 50k
Hiyo ni kwa Nyumba za kawaida(single storey) ila kama ni ghorofa Kuna utofauti.

NB: hizo bei ni general ila ukiwa na aina ya Nyumba unayohitaji unapata bei halisi na nafuu zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji115][emoji115][emoji115]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari wanajamii forums,

Kwa wanaohitaji ramani za Nyumba nzuri na za kisasa zinapatikana hapa na kwa bei nafuu zaidi, unachotakiwa kufanya ni kutupatia wazo(idea) ya Nyumba yako unavyotaka iwe pamoja na ukubwa wa kiwanja chako kisha utachorewa ramani ambayo ina michoro yote inayohitajika kwa ajili ya ujenzi.
Pia zipo ramani ambazo tayari zishachorwa na unaweza badilishwa kulingana na matakwa ya mteja.

Michoro hiyo itakuwa na vitu vifuatavyo:
1. Site Layout
2. Foundation plan
3. Floor plan(s)
4. Elevations zote nne yani muonekano wa Nyumba mbele,nyuma, kushoto na kulia.
5. Roof plan
6. Section view
7. Doors & windows schedule hii huonesha aina pamoja na vipimo vya milango iliyotumika.








View attachment 1434017View attachment 1434018View attachment 1434019View attachment 1434020View attachment 1434021

Sent using Jamii Forums mobile app
[/QUOTE
Toa namba nataka ramani
 
chif ramani ya nyumba ya vyumba viwili,sebule,jiko na choo ntapata kwa bei gani.
eneo ni dogo hivyo nyumba pia iwe ndogo ila ya kisasa zaidi ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Habari wanajamii forums,

Kwa wanaohitaji ramani za Nyumba nzuri na za kisasa zinapatikana hapa na kwa bei nafuu zaidi, unachotakiwa kufanya ni kutupatia wazo(idea) ya Nyumba yako unavyotaka iwe pamoja na ukubwa wa kiwanja chako kisha utachorewa ramani ambayo ina michoro yote inayohitajika kwa ajili ya ujenzi.
Pia zipo ramani ambazo tayari zishachorwa na unaweza badilishwa kulingana na matakwa ya mteja.

Michoro hiyo itakuwa na vitu vifuatavyo:
1. Site Layout
2. Foundation plan
3. Floor plan(s)
4. Elevations zote nne yani muonekano wa Nyumba mbele,nyuma, kushoto na kulia.
5. Roof plan
6. Section view
7. Doors & windows schedule hii huonesha aina pamoja na vipimo vya milango iliyotumika.








View attachment 1434017View attachment 1434018View attachment 1434019View attachment 1434020View attachment 1434021

Sent using Jamii Forums mobile app
Bado tunaendelea kupokea kazi

Karibuni sanaView attachment 1709416
IMG_20210216_110409_360.jpg
View attachment 1709415View attachment 1709417View attachment 1709418
ACCamera_2.jpg
ACCamera.jpg
ACCamera_4.jpg
ACCamera-1.jpg
ACCamera-2.jpg
IMG_20201013_144644_303.jpg
 
Nataka servant kota....

Servant kota iwe na....
Chumba kimoja.
Sebule, dinning na jiko viungane
Choo ambacho kitakua katikati yani wa chumbani ahudumiwe wa sebuleni ahudumiwe i mean good punlic toilet with a bafu.

Stoo ya nje...

Good layout ambayo gharama ni nafuu.
Isiwe kubwa.
 
Habari wanajamii forums,

Kwa wanaohitaji ramani za Nyumba nzuri na za kisasa zinapatikana hapa na kwa bei nafuu zaidi, unachotakiwa kufanya ni kutupatia wazo(idea) ya Nyumba yako unavyotaka iwe pamoja na ukubwa wa kiwanja chako kisha utachorewa ramani ambayo ina michoro yote inayohitajika kwa ajili ya ujenzi.
Pia zipo ramani ambazo tayari zishachorwa na unaweza badilishwa kulingana na matakwa ya mteja.

Michoro hiyo itakuwa na vitu vifuatavyo:
1. Site Layout
2. Foundation plan
3. Floor plan(s)
4. Elevations zote nne yani muonekano wa Nyumba mbele,nyuma, kushoto na kulia.
5. Roof plan
6. Section view
7. Doors & windows schedule hii huonesha aina pamoja na vipimo vya milango iliyotumika.








View attachment 1434017View attachment 1434018View attachment 1434019View attachment 1434020View attachment 1434021

Sent using Jamii Forums mobile app

Kaka habari mm ni mkadiliaji majenzi ( Quantity Surveyor ) nicheki watsap tuongee nikufanyie kaz yako pia licha ya kukadilia garama pia naweza kukujengea tukakubaliana na kukukabidhi nyumba ikiwa imeisha kabisa tayari kwa kuamia kiufupi kwa sasa nipo naendelea na mchakato wa kufungua kampun kabisa nicheki watsap 0753757303/0677400169/0658400165 pia nachora raman ukiitaji tupo team nzuri utapata kitu kizuri sana
 
Back
Top Bottom