pata ramani ya nyumba kwa bei nafuu

pata ramani ya nyumba kwa bei nafuu

david08606

Member
Joined
Jul 18, 2013
Posts
47
Reaction score
4
Wadau kwa yeyote anayeitaji kuchorewa ramani ya nyumba,kusimamiwa ujenz,kufanyiwa ukokotozi wa gharama za ujenz au kujifunza program mbalimbali za usanifu majengo. Anakaribishwa 2wasiliane kwa no 0659497070 or 0767232509 kwa mawasiliano zaid fika ofisin tabata
 
Wadau kwa yeyote anayeitaji kuchorewa ramani ya nyumba,kusimamiwa ujenz,kufanyiwa ukokotozi wa gharama za ujenz au kujifunza program mbalimbali za usanifu majengo. Anakaribishwa 2wasiliane kwa no 0659497070 or 0767232509 kwa mawasiliano zaid fika ofisin tabata

Shusha sample hapa. Nyumba ya kuishi, vyumba vitatu vya kulala, kimoja chini, master juu na chumba cha watoto juu utanichorea kwa bei gani?
 
Wadau kwa yeyote anayeitaji kuchorewa ramani ya nyumba,kusimamiwa ujenz,kufanyiwa ukokotozi wa gharama za ujenz au kujifunza program mbalimbali za usanifu majengo. Anakaribishwa 2wasiliane kwa no 0659497070 or 0767232509 kwa mawasiliano zaid fika ofisin tabata

Tunashukuru mkuu,Tabata ipi mkuu?ungejaribu kutuelekeza vizuri mahali ofisi yako ilipo.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom