Pata line ya tigo pesa na mpesa kwa bei rahisi

Pata line ya tigo pesa na mpesa kwa bei rahisi

Kurunzi

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2009
Posts
10,197
Reaction score
11,629
Nuza line ya Tigo na Mpesa zote kwa 70,000 ukitaka tigo 500,000 na VODA 200,000 just call
 
Laki 7 au elfu sabini!???


Sent from my iPhone 5 using JamiiForums
 
Nuza line ya Tigo na Mpesa zote kwa 70,000 ukitaka tigo 500,000 na VODA 200,000 just call 0716099463 na 0754827198

hesabuu ni nzur sana wee..x2
mwalimu nifundishe, nipate kuelewa,
ee mwalimu, ee mwalimu nifundishee.
 
elf 70 laki 5 mbona cjaelewa mi mwenyewe nataka andika vizur hzo line ni pesa ngapi plz
 
weka sawa hili tangazo lako! nataka ya Tigo-pesa na M-pesa
 
hesabuu ni nzur sana wee..x2
mwalimu nifundishe, nipate kuelewa,
ee mwalimu, ee mwalimu nifundishee.

Sorry nshaziuza lakini ukitaka utazipata in two weeks mkuu
 
Mimi ninazo line 2 za tigo pesa, kila moja sh.550,000/ mawasiliano 0773 944 944
 
mi pia ninazo tigo laki tano na voda ni laki na themanini tu
 
Back
Top Bottom