Kiboko.
JF-Expert Member
- Jul 31, 2013
- 2,896
- 1,214
Salam wakuu....
Nauza kitanda na Godoro vyote kwa Pamoja na 220,000/- kipo katika hali nzuri na godoro limetumika mwaka mmoja tu bdo lipo kwenye ubora wake kama jipya tu vile...
mazungumzo yapo...kwa anaehitaj tuwasiliane inbox...mimi nipo Dar es salaaam
Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
Nauza kitanda na Godoro vyote kwa Pamoja na 220,000/- kipo katika hali nzuri na godoro limetumika mwaka mmoja tu bdo lipo kwenye ubora wake kama jipya tu vile...

mazungumzo yapo...kwa anaehitaj tuwasiliane inbox...mimi nipo Dar es salaaamSent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨