Pata gari na spea za magari za aina yoyote hapa

Pata gari na spea za magari za aina yoyote hapa

Joined
Nov 21, 2019
Posts
83
Reaction score
44
Habari wana JF,

Ikiwa una uhitaji wa gari ya aina ya Toyota model yoyote utapatiwa

Cha kufanya unatuambia bajeti yako/ofa yako na specific za gari unalohitaji

Kisha tunakupatia kwa haraka

Ikiwa unahitaji fika PM au piga
0693 347206

Karibuni
 
Habari wana JF,

Ikiwa una uhitaji wa spea za aina yoyote ile za magari,

Tupigie 0693 347206

Utaletewa hapo ulipo

Karibuni
 
Nahitaji shock up zao za nissan Xtrail 2005 za mbele, bei gani kila 1
Text 0738 929 380
 
Natafuta sterling rack ya harrier old, ya 1998. Bei gani?
 
Back
Top Bottom