Pata bima popote ulipo

Pata bima popote ulipo

Fiokgy

Member
Joined
Jan 4, 2016
Posts
43
Reaction score
32
Dotem Insurance Tunatoa bima aina zote kama zifuatazo:

- Bima za maisha
- Bima ya gari, bajaji, lori, scaveta
- Bima za mashine
- Bima za ofisi
- Bima ya kikundi (kikoba au taasisi)
- Bima za fedha ( bank, wakala au bureau exchange)
- Bima ya nyumba (vitu vya ndani, simu, laptop, pete, dhahabu, wafanyakazi wa ndani) hii inaitwa domestic package hii ni nafuu kuliko zote

Kabla hujanunua bima kwetu tunakushauri na kukupa maelezo sahihi ni vipi utalipwa pamoja mambo gani yatafanya usilipwe.

Wasiliana na sisi 0765 827 355 tupo Dar es salaam Posta HQ floor ya 8


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tunatoa bima aina zote kama zifuatazo:

- Bima za maisha
- Bima ya gari, bajaji, lori, scaveta
- Bima za mashine
- Bima za ofisi
- Bima ya kikundi (kikoba au taasisi)
- Bima za fedha ( bank, wakala au bureau exchange)
- Bima ya nyumba (vitu vya ndani, simu, laptop, pete, dhahabu, wafanyakazi wa ndani) hii inaitwa domestic package hii ni nafuu kuliko zote

Kabla hujanunua bima kwetu tunakushauri na kukupa maelezo sahihi ni vipi utalipwa pamoja mambo gani yatafanya usilipwe.

Wasiliana na sisi 0765 827 355 tupo Dar es salaam Posta karibu na Ramada hotel


Sent using Jamii Forums mobile app
.. Tangazo mfu kabisa hili, ningekuwa moja ya viongoz kwenye hyo kampuni ningekucharaza bakora za kutosha alafu nikupeleke kitengo cha usafi na mazingira.
 
Tunatoa bima aina zote kama zifuatazo:

- Bima za maisha
- Bima ya gari, bajaji, lori, scaveta
- Bima za mashine
- Bima za ofisi
- Bima ya kikundi (kikoba au taasisi)
- Bima za fedha ( bank, wakala au bureau exchange)
- Bima ya nyumba (vitu vya ndani, simu, laptop, pete, dhahabu, wafanyakazi wa ndani) hii inaitwa domestic package hii ni nafuu kuliko zote

Kabla hujanunua bima kwetu tunakushauri na kukupa maelezo sahihi ni vipi utalipwa pamoja mambo gani yatafanya usilipwe.

Wasiliana na sisi 0765 827 355 tupo Dar es salaam Posta karibu na Ramada hotel


Sent using Jamii Forums mobile app
Kabla hatujakupigia embu naomba kujua
1. Hiyo bima ni insurance company gani

2. Wewe ni Insurance company/Broker/Agent

3. Ofisi zenu mnapatikana wapi

Naomba nijibu haya kwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom