smartbonge
New Member
- Aug 27, 2018
- 4
- 2
Habarini ndugu
Mi nlikua najiuliza swali kama passport za kusafiria ni haki ya kila mwananchi ni kwanini kuna kaugumu ka kuipata .Hasa linapokuja suala la kutaka kujua safari ya kwanza . Hamuoni kuwa inawabyima haki wale wanaoandaa kwa matumizi ya baadae au dharura ya kwenda nje ya nchi kisa hauna safari kwa kipindi unapoenda kuiomba hiyo passport !!
Mi nlikua najiuliza swali kama passport za kusafiria ni haki ya kila mwananchi ni kwanini kuna kaugumu ka kuipata .Hasa linapokuja suala la kutaka kujua safari ya kwanza . Hamuoni kuwa inawabyima haki wale wanaoandaa kwa matumizi ya baadae au dharura ya kwenda nje ya nchi kisa hauna safari kwa kipindi unapoenda kuiomba hiyo passport !!