Nazjaz JF-Expert Member Joined Jan 20, 2011 Posts 7,833 Reaction score 9,383 Apr 23, 2011 #1 Jamani tusherehekee sikukuu ya kesho kwa kula na familia zetu. Vikao vya pombe tutaenda jioni.
Babkey JF-Expert Member Joined Dec 10, 2010 Posts 4,838 Reaction score 3,674 Apr 23, 2011 #2 Mzuka sana. Ila wale wa msimu chachi wasikose.
Kiranja Mkuu JF-Expert Member Joined Feb 18, 2010 Posts 4,497 Reaction score 5,268 Apr 23, 2011 #3 Nawatakieni wana JF wenzangu Pasaka njema. Pilau na soda huku tukijumuika na familia zetu ni jambo la msingi mno.
Nawatakieni wana JF wenzangu Pasaka njema. Pilau na soda huku tukijumuika na familia zetu ni jambo la msingi mno.