Pasaka haijakamilika bila pilau na soda. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pasaka haijakamilika bila pilau na soda.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Apr 23, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Jamani tusherehekee sikukuu ya kesho kwa kula na familia zetu. Vikao vya pombe tutaenda jioni.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,951
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    Mzuka sana.
    Ila wale wa msimu chachi wasikose.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nawatakieni wana JF wenzangu Pasaka njema. Pilau na soda huku tukijumuika na familia zetu ni jambo la msingi mno.
     
Loading...