Superbug JF-Expert Member Joined Jan 31, 2018 Posts 16,545 Reaction score 42,873 Apr 19, 2025 #1 Nimeambiwa na jamaa zangu watumishi wa umma kuwa hawajapata mshahara hivyo hii pasaka kwao ni motrooo. Poleni wazee wa kuisubiri salary.
Nimeambiwa na jamaa zangu watumishi wa umma kuwa hawajapata mshahara hivyo hii pasaka kwao ni motrooo. Poleni wazee wa kuisubiri salary.
Lambardi Platinum Member Joined Feb 7, 2008 Posts 20,259 Reaction score 24,657 Apr 19, 2025 #2 Madingi ya Mbinguni said: Nimeambiwa na jamaa zangu watumishi wa umma kuwa hawajapata mshahara hivyo hii pasaka kwao ni motrooo. Poleni wazee wa kuisubiri salary. Click to expand... Afadhali tule pasaka kiugumu maana watoto wanarudi shule j4.....hand tp mouth balaaa sanaaaa
Madingi ya Mbinguni said: Nimeambiwa na jamaa zangu watumishi wa umma kuwa hawajapata mshahara hivyo hii pasaka kwao ni motrooo. Poleni wazee wa kuisubiri salary. Click to expand... Afadhali tule pasaka kiugumu maana watoto wanarudi shule j4.....hand tp mouth balaaa sanaaaa
D dos.2020 Platinum Member Joined Feb 17, 2009 Posts 14,819 Reaction score 12,577 Apr 19, 2025 #3 watumishi wa uma ni watu wa ovyo sana
castieltsar JF-Expert Member Joined Jun 3, 2016 Posts 1,821 Reaction score 3,292 Apr 19, 2025 #4 Salary advance