PARTNERSHIP by Al Hajj Aboud Jumbe

PARTNERSHIP by Al Hajj Aboud Jumbe

zanzibar huru

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Posts
218
Reaction score
110
Great Thinkers nimekitazama hiki kitabu kule JF library sijakiona

je kuna mwenye nakala atuwekee?

Kuna mazito mengi sana yamemwagwa na Mzee Jumbe mle

Na hapa JF ni kisima cha wachambuzi naamini kutakuwa na mengi sana ya msingi ambayo tunaweza kuyaweka wazi bila woga
 
wale wale...na break news za intellectual wa kibongo...wapotoshaji wa historia, trouble from before the freedom up until today. ...walewale wanaomini waarabu- ndio wa kwanza kufika Zanzibar kabla ya mbantu. halafu then wanasema tarehe za baada ya uislam.Huku wanasahau kuwa wabantu na watu wa masahriki ya kati, mashariki ya mbali etc walikuwa wanapiga business kabla ya Ukristu.

Hawa waandishi wote wa vitabu hovyo na vinavyokuzwa kwa kupewa kwanza sifa kubwa halafu ,wanajifanya huru halafu wanaleta upup ulifungwa ktk package ya dini na race(Arabism), hawan akaziingine zaidi ya hii.Kupambana na historia ya Nchi hii, ili iwe ya uongo halafu..tuanze mabiwa umasikini unaozunguka mabaki ya Arab cities ,i wa kunyanyaswa nakubaguliwa ktk historia ya nchi.And then kutaka mlet amuarabu km shujaa, ili tuanze kaa madukani, tukibebeshwa vitu, tukae misikitini tukifagia na kupewa makombo ya tumboni, ..tukiwa enslaved kwa gear ya kuwa tumekombolewa na muarabu toka ktk shida(in reality aliyoiunda yeye).

Fro for me kuna a good number of intellectuals wametumia mgongo wa cold war, na kupinga ubeberu kupandiza uongo ktk historia ya nchi hii, kuingiza misingi ya dini, kumsasifa Muarabu na Arabism.Na hawa wapuuzi wanaojiita wasomi, wanakula kuku halafu wanaandika ujinga, wanatumia hela za walipa kodi kutuwekea propaganda zao na za mabwana zao walio na walio na elimu duni kuliko wao.
 
wale wale...na break news za intellectual wa kibongo...wapotoshaji wa historia, trouble from before the freedom up until today. ...walewale wanaomini waarabu- ndio wa kwanza kufika Zanzibar kabla ya mbantu. halafu then wanasema tarehe za baada ya uislam.Huku wanasahau kuwa wabantu na watu wa masahriki ya kati, mashariki ya mbali etc walikuwa wanapiga business kabla ya Ukristu.

Hawa waandishi wote wa vitabu hovyo na vinavyokuzwa kwa kupewa kwanza sifa kubwa halafu ,wanajifanya huru halafu wanaleta upup ulifungwa ktk package ya dini na race(Arabism), hawan akaziingine zaidi ya hii.Kupambana na historia ya Nchi hii, ili iwe ya uongo halafu..tuanze mabiwa umasikini unaozunguka mabaki ya Arab cities ,i wa kunyanyaswa nakubaguliwa ktk historia ya nchi.And then kutaka mlet amuarabu km shujaa, ili tuanze kaa madukani, tukibebeshwa vitu, tukae misikitini tukifagia na kupewa makombo ya tumboni, ..tukiwa enslaved kwa gear ya kuwa tumekombolewa na muarabu toka ktk shida(in reality aliyoiunda yeye).

Fro for me kuna a good number of intellectuals wametumia mgongo wa cold war, na kupinga ubeberu kupandiza uongo ktk historia ya nchi hii, kuingiza misingi ya dini, kumsasifa Muarabu na Arabism.Na hawa wapuuzi wanaojiita wasomi, wanakula kuku halafu wanaandika ujinga, wanatumia hela za walipa kodi kutuwekea propaganda zao na za mabwana zao walio na walio na elimu duni kuliko wao.
Mipovu ya nini? kiwekwe ili tusikie upande wa pili nao unasemaje!
 
Mipovu ya nini? kiwekwe ili tusikie upande wa pili nao unasemaje!
Naona umetolewa ubongo ukaamua kuwa.matusi na vitisho. Nikiweke cha nini,wakati aliyeleta mda ndio anasema kuna mazito mengi.Kakojeo ulale propaganda si issue.
 
Great Thinkers nimekitazama hiki kitabu kule JF library sijakiona

je kuna mwenye nakala atuwekee?

Kuna mazito mengi sana yamemwagwa na Mzee Jumbe mle

Na hapa JF ni kisima cha wachambuzi naamini kutakuwa na mengi sana ya msingi ambayo tunaweza kuyaweka wazi bila woga
Natafuta soft copy ya hiki kitabu
 
Back
Top Bottom