M Mo Mk Member Joined Jan 16, 2017 Posts 8 Reaction score 10 Jan 17, 2017 #1 Tunaumia sana parking 4,500/= kwa siku. Ada ni kubwa ukilinganisha na kipato. Shs 500 kwa saa inatuumiza. Tumlilie nani?
Tunaumia sana parking 4,500/= kwa siku. Ada ni kubwa ukilinganisha na kipato. Shs 500 kwa saa inatuumiza. Tumlilie nani?
Masanja JF-Expert Member Joined Aug 1, 2007 Posts 5,510 Reaction score 11,013 Jan 17, 2017 #2 Tumia mwendokasi. Hiyo kodi ni ku-discourage watu kwenda na magari mjini. Kupunguza foleni na usumbufu mwingine usio wa lazima.
Tumia mwendokasi. Hiyo kodi ni ku-discourage watu kwenda na magari mjini. Kupunguza foleni na usumbufu mwingine usio wa lazima.