Digging deeper
JF-Expert Member
- Jul 15, 2020
- 787
- 512
tatizo lilikuwa Nini?Labda bao la mkono
hapana mkuu,shida sijui ilikuwa Nini kwa jamaa😂😂😂Kwani hilo pepa lilichorwa mbunye.?
karibuAisee
hahahaha!!!!Kweli ubinadamu kazi..😂
sawa mkuuNimesoma na jamaa wa namna hiyo pia, akipanic tu lazima apige mshindo....
Let's meet at the top, cheers 🥂
Sijawahi kupatwa na hali hiyotatizo lilikuwa Nini?
sawa mkuuSijawahi kupatwa na hali hiyo
Kipindi nipo shule nilikuwa ñaona Sawa nikiwanimefaulu au nimefeli
Waliofaulu wapo wapi?
😂😂😂duu shida inakuwa nini?Daah, huu mwili we acha tu.. Yaan inashangaza kukuta unajikojolea baoza kutosha tena mzito..
Kuna mshikaji wangu kasema ye aliwahi kupiga 3