Pamoja na udhaifu wake ila kuna kilichokuvutia kuoa/kuolewa, tuambie tujifunze


Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
2,154
Likes
2,272
Points
280
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
2,154 2,272 280
Natumai hamjambo,

Wazee wetu wenye busara huwa wana mtazamo chanya juu ya swala la kuchagua mwenzi wa maisha huku wakisisitiza kutokuwa na vigezo vingi na vigumu wakati wa kutafuta mke au binti anapotafutwa na mme.

Nikagundua kupitia maongezi yake kumbe waume wema huoa wake wenye udhaifu na uimara pia, lakini akanambia hatahivyo kila mme ana kitu fulani kilichomvutia hata akamuoa huyo mke.

JE WEWE KILICHOKUVUTIA UKAMUOA AU UKAOLEWA NAYE NI NINI, JAPOKUWA ANA UDHAIFU WAKE?
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,339
Likes
20,036
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,339 20,036 280
uzuri wake wa kila idara umenifanya niwe naye ila sio kwa ndoa licha ya kuwa tumepangwa kama watano

jirani yangu baada ya kuambiwa demu wako anapenda kushinda uchi
 
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
849
Likes
668
Points
180
Age
24
pirates lil

pirates lil

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
849 668 180
Ndevu tu
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,108
Likes
5,090
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,108 5,090 280
Mweusi tiii kama kiwi..
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,246
Likes
3,969
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,246 3,969 280
Haniombagi hela
 
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
1,305
Likes
624
Points
280
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
1,305 624 280
Anavyokoroma wakati amelala utafikili lile tingatinga la "vunja kabhisaaa" hahahahaaa!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,518
Members 474,641
Posts 29,225,563