Pamba nyumba kwa bei nafuu

Mhdiwani

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
547
500
Mhdiwani wa viti maalum ndo Tangazo limeisha?
Nimeweka mawasiliano mkuu lkn kwa faida tu kwamba tunatengeneza kwa ubora kbs na kama kuna mtu anahitaji tuwasiliane hio picha hapo nipi mbeya tukuyu ndo nadizain kwahio kwayeyote atakae hitaji tuwasiliane bei zetu ni nafuu na tunafyatua pevin hapo hapo site
Karibu
 

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Dec 11, 2015
2,509
2,000
Nimeweka mawasiliano mkuu lkn kwa faida tu kwamba tunatengeneza kwa ubora kbs na kama kuna mtu anahitaji tuwasiliane hio picha hapo nipi mbeya tukuyu ndo nadizain kwahio kwayeyote atakae hitaji tuwasiliane bei zetu ni nafuu na tunafyatua pevin hapo hapo site
Karibu
mh diwani; najua sifa zenu zishawekwa bayana, ni kujua kusoma+kuandika tu. basi hariri uzi wako; pandisha haya maelezo hapo juu kumwepusha usumbufu mdau aliyepo zanzibar kudhania aweza kufanya biashara na wewe.
 

Mhdiwani

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
547
500
mh diwani; najua sifa zenu zishawekwa bayana, ni kujua kusoma+kuandika tu. basi hariri uzi wako; pandisha haya maelezo hapo juu kumwepusha usumbufu mdau aliyepo zanzibar kudhania aweza kufanya biashara na wewe.
Sawa mkuu lkn kwa faida tu ni kwamba nimetokea dar nimekuja mbeya kufanya hii kazi kwahio hata Zanzibar naweza kwenda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom