MN Productions
Member
- Aug 22, 2015
- 68
- 17
Wakuu,
Rafiki yangu kanitembelea jana, nilipokuwa namsindikiza akanidokeza kuwa anajua kuwa mkewe hampendi, maana haishi vituko...kila kukicha ni lawama na kumzushia mambo k.v. huko alikotoka amekunywa, amechepuka n.k.
Jamaa kishafanya majaribio ya kumtimua home kwa kibano na kwa kufata taratibu za talaka lakini mwisho wa siku mwanamke anapigania kurudi ndani kufa na kupona. Baada ya siku mbili tatu hali inarudi vilevile...kiburi na maneno yake vinaamka.
Unamshauri nini?
Rafiki yangu kanitembelea jana, nilipokuwa namsindikiza akanidokeza kuwa anajua kuwa mkewe hampendi, maana haishi vituko...kila kukicha ni lawama na kumzushia mambo k.v. huko alikotoka amekunywa, amechepuka n.k.
Jamaa kishafanya majaribio ya kumtimua home kwa kibano na kwa kufata taratibu za talaka lakini mwisho wa siku mwanamke anapigania kurudi ndani kufa na kupona. Baada ya siku mbili tatu hali inarudi vilevile...kiburi na maneno yake vinaamka.
Unamshauri nini?