Lole Gwakisa JF-Expert Member Joined Nov 5, 2008 Posts 4,777 Reaction score 2,392 Jun 12, 2012 #1 Nimeikuta hii nikitoka Arusha kuelekea Moshi , pale mto Kikafu. Toa maoni yako!
tz1 JF-Expert Member Joined Mar 19, 2011 Posts 2,121 Reaction score 537 Jun 12, 2012 #2 Maisha ya abiria yapo hatarini,lakini usijali sana hicho chuma ni toyota stout kitafika tu.
masopakyindi Platinum Member Joined Jul 5, 2011 Posts 18,866 Reaction score 15,060 Jun 12, 2012 #3 Hiyo Stout ilivyojaza ni balaa. Lakini nasikia huko mahala bado iko tupu na hao kina mama wamepata siti za kulala!
Hiyo Stout ilivyojaza ni balaa. Lakini nasikia huko mahala bado iko tupu na hao kina mama wamepata siti za kulala!
Master jay Senior Member Joined May 28, 2012 Posts 194 Reaction score 32 Jun 13, 2012 #4 Lole Gwakisa said: View attachment 56198 Nimeikuta hii nikitoka Arusha kuelekea Moshi , pale mto Kikafu. Toa maoni yako! Click to expand... Ni kikavu c kikafu
Lole Gwakisa said: View attachment 56198 Nimeikuta hii nikitoka Arusha kuelekea Moshi , pale mto Kikafu. Toa maoni yako! Click to expand... Ni kikavu c kikafu
KML JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 861 Reaction score 134 Jun 13, 2012 #5 gari haijai inajaa ndoo ya maji tuu
Mkirua JF-Expert Member Joined Sep 9, 2010 Posts 5,647 Reaction score 2,513 Jun 13, 2012 #6 Kutire toyota stauti???
Angel Msoffe JF-Expert Member Joined Jun 21, 2011 Posts 6,781 Reaction score 1,658 Jun 13, 2012 #7 Mkirua said: Kutire toyota stauti??? Click to expand... hahaha kutire toyota stauti,redio ya pisha na kabati ya mbeho? Kama huna hupati mke aisee
Mkirua said: Kutire toyota stauti??? Click to expand... hahaha kutire toyota stauti,redio ya pisha na kabati ya mbeho? Kama huna hupati mke aisee
K kitero JF-Expert Member Joined Feb 21, 2012 Posts 563 Reaction score 110 Jun 13, 2012 #8 Inamaana hakuna police njiani au ndiyo yaleyale shika ya maji?
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 Jun 13, 2012 #9 Eeka Mangi...