Pale askari anapochezea mfuwenii


Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,872
Likes
11,719
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,872 11,719 280
Imezoeleka kuwa na ile hali ya maaskari kuonea wananchi hasa kutokana na wadhifa walionao katika jamii, tumeona migambo mara nyingi wakiwakorofisha wafanyabiashara wadogo wadogo bila sababu za msingi ikiwa mara nyingi ni ubabe tu..Hebu naombeni tujione pindi inapotokea hali kuwa tofauti inaweza kuwa vipi!

 
digalangosha

digalangosha

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
930
Likes
1,243
Points
180
digalangosha

digalangosha

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
930 1,243 180
Aise huyo mlinzi kala za haraka haraka hapo naona ulimi utakua umekatika
 
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
251
Likes
46
Points
45
Age
37
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
251 46 45
Huyo sio soja..ukitaka kuchezea mziki wa soja fanya kubipu kama jamaa afu uwekwe kat weww utajuta kumfahamu askar
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,713
Likes
493
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,713 493 180
Imezoeleka kuwa na ile hali ya maaskari kuonea wananchi hasa kutokana na wadhifa walionao katika jamii, tumeona migambo mara nyingi wakiwakorofisha wafanyabiashara wadogo wadogo bila sababu za msingi ikiwa mara nyingi ni ubabe tu..Hebu naombeni tujione pindi inapotokea hali kuwa tofauti inaweza kuwa vipi!

Ningeshangaa sana kama hilo tukio lingekuwa limetokea Tz. Maana Tz haruna askari wapuuzi kama huyo mgambo.
 
Expected Value

Expected Value

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2016
Messages
767
Likes
796
Points
180
Expected Value

Expected Value

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2016
767 796 180
kachezea kizembe kweli, askari wa mwendokasi si bure.
 

Forum statistics

Threads 1,238,906
Members 476,226
Posts 29,336,473