Echolima1
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 9,488
- 7,885
🚨 IRAN YATUMIA VIKOSI VYA KIJESHI, HELIKOPTA KARIBU NA MPAKA WA PAKISTAN
Jeshi la Iran na vikosi vya usalama vimeripotiwa kupeleka magari ya kivita na helikopta ya kijeshi katika Kaunti ya Golshan kusini-mashariki mwa Iran, karibu na mpaka wa Pakistani.
Video ya kupelekwa huko ilichapishwa na kundi la haki za Baluch Haalvsh.
Sababu ya kupelekwa huko kusiko kwa kawaida bado haijulikani. Mamlaka ya Iran hayajatoa maoni.
Wafuga midevu na majini wakipigana ni furaha kubwa kwa wapenda amani duniani!!
Chanzo: @IranIntl_En
Jeshi la Iran na vikosi vya usalama vimeripotiwa kupeleka magari ya kivita na helikopta ya kijeshi katika Kaunti ya Golshan kusini-mashariki mwa Iran, karibu na mpaka wa Pakistani.
Video ya kupelekwa huko ilichapishwa na kundi la haki za Baluch Haalvsh.
Sababu ya kupelekwa huko kusiko kwa kawaida bado haijulikani. Mamlaka ya Iran hayajatoa maoni.
Wafuga midevu na majini wakipigana ni furaha kubwa kwa wapenda amani duniani!!
Chanzo: @IranIntl_En