Pafyumu za Kiarabu ndio habari ya mjini, unanukia vizuri kwa bei chee..Achana na brands!

S

sonofobia

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2015
Messages
312
Points
500
S

sonofobia

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2015
312 500
Watu wanasema kizuri kula na mwenzio. Nimeona kuna nyuzi nyingi umu za pafyumu watu wakiangaika kusaka pafyumu zinazonukia vizuri.

Niwaambie tu siku hizi habari ya mjini ni pafyumu za kiarabu wala usiangaike na brands kubwa kubwa sijui versace, gucci, polo, creed. Waarabu wanatoa unyunyu hauna tofauti kabisa hizo brand kubwa tena unakaa kwenye nguo 48 hrs achana na wanaosema pafyumu za arabuni zina majini.
Kwa wale wakiume tafuta pafyumu inaitwa Alshabab au Jazzab then utaniambia. Ni sh elfu 30 tu lakini utanukia vizuri kuliko mwenye boss au calvin klein ya laki 3.

Nb sijataja maduka sababu mtasema napiga promo.
 
S

sonofobia

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2015
Messages
312
Points
500
S

sonofobia

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2015
312 500
Hiyo elfu 30 sijaenda kununua unga na mchele,na gesi imeniishia na hizi mvua mkaa shida.?? Na hiyo sijanunua mafuta ya baby care na Nivea ya buku 5 deodorant?
Kila mbuzi atakula kwa urefu wa kamba yake mkuu. Kama unaishi maisha ya hand to mouth basi fahamu sio kila mtu yupo huko halafu vitu vingine ni hobby tu mwingine pafyumu anaona namna gani ila kila siku anachukua malaya kwa elfu30 while anaenukia vizuri anachukua totoz za ukweli bila gharama wanamuelewa tu mnyamwezi.
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
5,407
Points
2,000
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
5,407 2,000
Watu wanasema kizuri kula na mwenzio. Nimeona kuna nyuzi nyingi umu za pafyumu watu wakiangaika kusaka pafyumu zinazonukia vizuri.

Niwaambie tu siku hizi habari ya mjini ni pafyumu za kiarabu wala usiangaike na brands kubwa kubwa sijui versace, gucci, polo, creed. Waarabu wanatoa unyunyu hauna tofauti kabisa hizo brand kubwa tena unakaa kwenye nguo 48 hrs achana na wanaosema pafyumu za arabuni zina majini.
Kwa wale wakiume tafuta pafyumu inaitwa Alshabab au Jazzab then utaniambia. Ni sh elfu 30 tu lakini utanukia vizuri kuliko mwenye boss au calvin klein ya laki 3.

Nb sijataja maduka sababu mtasema napiga promo.
Weka picha mkuu,
 
92Ubuntu

92Ubuntu

Senior Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
169
Points
250
92Ubuntu

92Ubuntu

Senior Member
Joined Jan 8, 2014
169 250
Daaahh patamu hapo unyunyuziaji ndo mwanzo wakujikubali, sio fanya promosheni kaka unapatikana wapi huo unyunyu brazaa nikawakanyagie Watt wa kiarabu na wakihindi wanaopenda kuliwa na mtu anaefanan nae kwenye manukato.....
Hahaaaaa
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,256
Points
2,000
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,256 2,000
Daaahh patamu hapo unyunyuziaji ndo mwanzo wakujikubali, sio fanya promosheni kaka unapatikana wapi huo unyunyu brazaa nikawakanyagie Watt wa kiarabu na wakihindi wanaopenda kuliwa na mtu anaefanan nae kwenye manukato.....
Hahaaaaa
Nenda mlimani city ulizia perfume za wasylia
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,340
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,340 2,000
Watu wanasema kizuri kula na mwenzio. Nimeona kuna nyuzi nyingi umu za pafyumu watu wakiangaika kusaka pafyumu zinazonukia vizuri.

Niwaambie tu siku hizi habari ya mjini ni pafyumu za kiarabu wala usiangaike na brands kubwa kubwa sijui versace, gucci, polo, creed. Waarabu wanatoa unyunyu hauna tofauti kabisa hizo brand kubwa tena unakaa kwenye nguo 48 hrs achana na wanaosema pafyumu za arabuni zina majini.
Kwa wale wakiume tafuta pafyumu inaitwa Alshabab au Jazzab then utaniambia. Ni sh elfu 30 tu lakini utanukia vizuri kuliko mwenye boss au calvin klein ya laki 3.

Nb sijataja maduka sababu mtasema napiga promo.
Ungetaja na maduka mkuu
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,670
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,670 2,000
Nilidhania utasema perfume za buku tatu sana Elfu 30 mbona hakuna ushauri wowote wa busara hapo,wengine tumezaliwa mabahili hatujajifunzia ukubwani
Watu wanasema kizuri kula na mwenzio. Nimeona kuna nyuzi nyingi umu za pafyumu watu wakiangaika kusaka pafyumu zinazonukia vizuri.

Niwaambie tu siku hizi habari ya mjini ni pafyumu za kiarabu wala usiangaike na brands kubwa kubwa sijui versace, gucci, polo, creed. Waarabu wanatoa unyunyu hauna tofauti kabisa hizo brand kubwa tena unakaa kwenye nguo 48 hrs achana na wanaosema pafyumu za arabuni zina majini.
Kwa wale wakiume tafuta pafyumu inaitwa Alshabab au Jazzab then utaniambia. Ni sh elfu 30 tu lakini utanukia vizuri kuliko mwenye boss au calvin klein ya laki 3.

Nb sijataja maduka sababu mtasema napiga promo.
 

Forum statistics

Threads 1,305,281
Members 501,633
Posts 31,542,866
Top