• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Pafyumu za Kiarabu ndio habari ya mjini, unanukia vizuri kwa bei chee..Achana na brands!

R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
2,002
Points
2,000
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
2,002 2,000
Watu wanasema kizuri kula na mwenzio. Nimeona kuna nyuzi nyingi umu za pafyumu watu wakiangaika kusaka pafyumu zinazonukia vizuri.

Niwaambie tu siku hizi habari ya mjini ni pafyumu za kiarabu wala usiangaike na brands kubwa kubwa sijui versace, gucci, polo, creed. Waarabu wanatoa unyunyu hauna tofauti kabisa hizo brand kubwa tena unakaa kwenye nguo 48 hrs achana na wanaosema pafyumu za arabuni zina majini.
Kwa wale wakiume tafuta pafyumu inaitwa Alshabab au Jazzab then utaniambia. Ni sh elfu 30 tu lakini utanukia vizuri kuliko mwenye boss au calvin klein ya laki 3.

Nb sijataja maduka sababu mtasema napiga promo.
Sehemu gani nikaangalie hizi kitonga.. Maana mambo yamekuwa mambo (in dar)
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,088
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,088 2,000
Mm huwa napenda ninukie ile harufu ya binadamu harufu halisi (sio jasho)
 
theerickshow2019

theerickshow2019

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2019
Messages
374
Points
500
theerickshow2019

theerickshow2019

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2019
374 500
Picha ya hiyo alshabab vp??
 
mrsleo

mrsleo

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2014
Messages
2,324
Points
2,000
mrsleo

mrsleo

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2014
2,324 2,000
kwanza zile zinaweza kukuletea majini unukiaji wake HAPANA kwa kweli
 

Forum statistics

Threads 1,404,315
Members 531,564
Posts 34,450,261
Top