Bladerunner
Member
- Dec 19, 2008
- 93
- 4
wakuu naomba tuiangalie hii kwa makini!!where we are we going with this??
''BOFFINS are working on a sex chip that can be implanted into the brain to stimulate orgasms.
Women will be able to control it with a hand-held transmitter - enabling them to literally turn themselves on.
Neurosurgery professor Tipu Aziz, of John Radcliffe Hospital in Oxford, said: There is evidence it will work. A woman with low sex drive was turned into a very sexually active woman.
But he warned it could be ten years before the high-tech female answer to Viagra is available.''
source:The Sun monday 22nd dec 2008.
''Orgasmatron machine ???''Mmhhm interesting!!!
Safi sana....!
wakuu naomba tuiangalie hii kwa makini!!where we are we going with this??
''BOFFINS are working on a "sex chip" that can be implanted into the brain to stimulate orgasms.
Women will be able to control it with a hand-held transmitter - enabling them to literally turn themselves "on".
Neurosurgery professor Tipu Aziz, of John Radcliffe Hospital in Oxford, said: "There is evidence it will work. A woman with low sex drive was turned into a very sexually active woman."
But he warned it could be ten years before the high-tech female answer to Viagra is available.''
source:The Sun monday 22nd dec 2008.
''Orgasmatron machine ???''Mmhhm interesting!!!
Hawa wazungu wakati mwingine ni wajinga sana. Hivi kwanini vitu visiachwe vikafanyika natural!? 😕
Wamefakamia majunk food sasa kila mtu ni obese, kuondoa tatizo kila mtu anataka kufanya operesheni ili kupunguza mfuko wa kuhifadhi chakula ili kupunguza intake ya chakula badala ya kufanya mazoezi kupungu excess weight, wanazeeka basi wanapiga sindano usoni inaitwa botox nasikia uso unakuwa kama umepaka cement maana unakuwa hauko flexible kabisa. Nasikia pia wametengeza kidonge cha akina mama ambacho kinaweza kuondoa PM kwa miezi hata mitatu au minne kama mwanamama anaona ni udhia.
mweee yarabi tobaaaa!!!
na Mbaaaado!!
i think zile siku ndio zinakaribia kwa kweli!looh!
Wacha hizo... Si kuna dada mmoja hapa JF anadai hajawahi kupata orgasm...Sasa huoni kuwa ni habari njema kwake?Safi nini? Unataka uwekewe huyi chip?
Wacha hizo... Si kuna dada mmoja hapa JF anadai hajawahi kupata orgasm...Sasa huoni kuwa ni habari njema kwake?
Jina lake Lorain.. Na bandiko lake lipo kule XXX room, jamaa kibao wamechangia... lakini sasa atapata kile roho inapenda...Yupi huyo? Mi nimemsahau jina......
Eheee, ndo mimi lorain haya niambie hiyo good news mambo ndo yanakuwaje hapa. Kimombo kidogo hakijaenda sana cha kuombea maji ninacho. Haya fafanua sasa mjomba.Jina lake Lorain.. Na bandiko lake lipo kule XXX room, jamaa kibao wamechangia... lakini sasa atapata kile roho inapenda...
wazungu ni wavivu kila kitu wanatka mashine iwafanyie