Ordinary Diploma in Optometry

Ordinary Diploma in Optometry

Juan junior

Senior Member
Joined
Jan 26, 2015
Posts
119
Reaction score
20
Habari wana jukwaa!

Kwa yeyote aliyesoma hiyo course hapo juu, kwa Tanzania ajira zake zipo vipi? Na ukitaka kuendelea na bachelor utasoma ipi? Na je nchi yetu ina uhitaji mkubwa na hawa wataalamu?

Ahsanteni!
 
ila kcmc admission capacty yake ni ndogo sana coz wanataka watu 25, competition itakuwa kubwa sana
 
sifa wanataka kuanzia ufaulu wa C kwenye physics, chemistry biology
 
Kozi imesimama kimtindo kia ajira. Ajira uhakika!

Kazi nyepesi balaaaaaaa!

Changamoto:
Haina muendelezo hapa tz, like bachelors degree, masters degree, and the like. Inakomea hapo hapo kwenye dip! Otherwise uende ng'ambo!

Kwa maelezo zaidi weka simu yako vocha unipigie nikueleze! Nipo kwenye hio field!

Karibu sana!
 
Bachelor degree inatolewa hapo hapo kcmc,rejea Tcu guide book for 2015/16
 
au hii course haina watu wengi sana waloisoma hii humu jamii forum, njoon mtufafanulie vzuri
 
Kozi imesimama kimtindo kia ajira. Ajira uhakika!

Kazi nyepesi balaaaaaaa!

Changamoto:
Haina muendelezo hapa tz, like bachelors degree, masters degree, and the like. Inakomea hapo hapo kwenye dip! Otherwise uende ng'ambo!

Kwa maelezo zaidi weka simu yako vocha unipigie nikueleze! Nipo kwenye hio field!

Karibu sana!




Nahitaji aisee sijui waweza nikubalia maana ufaulu wangu in
PHYSICS=C
CHEMISTRY=C
BIOLOGY=C
ENGLISH=D
MATHEMATICS=F
 
Back
Top Bottom