Orange CAF Super Cup, El Ahly vs CS Sfaxien

Orange CAF Super Cup, El Ahly vs CS Sfaxien

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Posts
4,610
Reaction score
1,272
Mechi inaendelea baina ya wapinzani wa Yanga mabingwa watetezi na wa Club bingwa dhidi ya mabingwa watetezi wa Confederation Cup timu ya CS Sfaxien, hadi sasa El Ahly inaongoza kwa goli moja.
 
Dakika ya 41, Al Ahly 1-0 CS Sfaxien.
 
Mkwassa wadadisi hao ili wakija huku wanachezea kichapo.
 
Kipindi cha pili kimeanza, dak 47: Al Ahly 1-0 CS Sfaxien.
 
Dakika ya 53, Al Ahly wanapata goli la pili.
 
CS Sfaxien wamepata penati na wanafunga, dak 62: Al Ahly 2-1 CS Sfaxien
 
Al Ahly.PNG

Kwa ujumla jamaa ni wazuri, Yanga wanatakiwa wafanye kazi ya ziada kama wanataka kuwatoa.
 
View attachment 140577

Kwa ujumla jamaa ni wazuri, Yanga wanatakiwa wafanye kazi ya ziada kama wanataka kuwatoa.

Mkuu sio siri timu za Kiarabu haswa hizo za Misri ni mtihana sana kwa timu zetu...

Hadi sasa sijui timu yetu Yanga itakuja na mbinu gani kuwakabili hawa jamaa haswa mechi ya hapo Taifa
 
Back
Top Bottom