carbohydates
JF-Expert Member
- Oct 13, 2026
- 299
- 702
Mamelodi Sundowns ya Afrika Kusini na USM Alger ya Algeria zinatarajiwa kukutana katika mchezo wa kuwania ubingwa wa CAF Super Cup, Jumapili Novemba 8, katika Uwanja wa Loftus Versfeld jijini Pretoria, Afrika Kusini.
Mamelod Sundown kucheza USM Alger November 8 CAF super cup
Mchezo huo utawakutanisha mabingwa wa mashindano mawili makubwa ya klabu barani Afrika msimu uliopita, huku kila timu ikilenga kuongeza taji jingine la kimataifa katika historia yake.
Mamelodi Sundowns ilipata nafasi ya kushiriki mchezo huo baada ya kutwaa ubingwa wa ligi ya mabingwa Afrika, hatua iliyoiwezesha kuwania taji la Super Cup mbele ya mashabiki wake wa nyumbani.
Kwa upande wake, Sundowns inautazama mchezo huo kama fursa ya kufuta machungu baada ya kutupwa nje ya mashindano ya klabu bingwa Afrika msimu huu.
Mamelod Sundown kucheza USM Alger November 8 CAF super cup
Mchezo huo utawakutanisha mabingwa wa mashindano mawili makubwa ya klabu barani Afrika msimu uliopita, huku kila timu ikilenga kuongeza taji jingine la kimataifa katika historia yake.
Mamelodi Sundowns ilipata nafasi ya kushiriki mchezo huo baada ya kutwaa ubingwa wa ligi ya mabingwa Afrika, hatua iliyoiwezesha kuwania taji la Super Cup mbele ya mashabiki wake wa nyumbani.
Kwa upande wake, Sundowns inautazama mchezo huo kama fursa ya kufuta machungu baada ya kutupwa nje ya mashindano ya klabu bingwa Afrika msimu huu.