Open university of tanzania ni chuo cha kitapeli sana

Open university of tanzania ni chuo cha kitapeli sana

LTN USU WA MADOSO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Posts
1,192
Reaction score
859
kwenye centers za open university walikuwa wanawashawishi watu apply direct chuoni moja kwa moja kwa ngazi ya degree ukiwa unaenda kuulizia utaratibu mwaka huu kumbe waongo hawatoi majina ya walioapply direct chuoni moja kwa moja na baada ya kujua wametapeli watu walikaa kimya huu ni wizi unaondeshwa na taasisi hii ya serikali
 
kwenye centers za open university walikuwa wanawashawishi watu apply direct chuoni moja kwa moja kwa ngazi ya degree ukiwa unaenda kuulizia utaratibu mwaka huu kumbe waongo hawatoi majina ya walioapply direct chuoni moja kwa moja na baada ya kujua wametapeli watu walikaa kimya huu ni wizi unaondeshwa na taasisi hii ya serikali
Ngoja waje ama wathibitishe au wakanunishe
 
kwenye centers za open university walikuwa wanawashawishi watu apply direct chuoni moja kwa moja kwa ngazi ya degree ukiwa unaenda kuulizia utaratibu mwaka huu kumbe waongo hawatoi majina ya walioapply direct chuoni moja kwa moja na baada ya kujua wametapeli watu walikaa kimya huu ni wizi unaondeshwa na taasisi hii ya serikali
Tulia uandike kitu kinacholelewa.! Unashindwa kuandika aya moja yenye kueleweka, wakikuchagua utakuwa mwanafunzi hewa
 
kwenye centers za open university walikuwa wanawashawishi watu apply direct chuoni moja kwa moja kwa ngazi ya degree ukiwa unaenda kuulizia utaratibu mwaka huu kumbe waongo hawatoi majina ya walioapply direct chuoni moja kwa moja na baada ya kujua wametapeli watu walikaa kimya huu ni wizi unaondeshwa na taasisi hii ya serikali
Walikuwa wanapokea maombi mpaka pale TCU walipobadili utaratibu July. Sasa huo utapeli uko wapi?
 
wanachagua kjana ata juz kuna dgo kaenda wame mkubalia matokeo ni CEE so kuwa mpole.....
 
kwenye centers za open university walikuwa wanawashawishi watu apply direct chuoni moja kwa moja kwa ngazi ya degree ukiwa unaenda kuulizia utaratibu mwaka huu kumbe waongo hawatoi majina ya walioapply direct chuoni moja kwa moja na baada ya kujua wametapeli watu walikaa kimya huu ni wizi unaondeshwa na taasisi hii ya serikali
Kwauandishi huo[emoji115]huko OUT utaenda kupoteza hela zako tu.
 
Upo sahihi kabisa na wameambiwa wavute subira wanafuatilia hatima ya suala hili katika ngazi husika.
Walikuwa wanapokea maombi mpaka pale TCU walipobadili utaratibu July. Sasa huo utapeli uko wapi?
 
Jaman Mimi nimemaliza mwaka huu 4m6 na nimepangiwa hapo na tcu ila mkopo cjapata ni kwamba pale hawapati mkopo au nivute subla course ni bachelor of science with education!
 
Jaman Mimi nimemaliza mwaka huu 4m6 na nimepangiwa hapo na tcu ila mkopo cjapata ni kwamba pale hawapati mkopo au nivute subla course ni bachelor of science with education!
Pale wanasoma wazee wanaokaribia kustafu...Nenda kapige msuli vyuo vyenye hadhi yako acha uzembe.
 
Pale wanasoma wazee wanaokaribia kustafu...Nenda kapige msuli vyuo vyenye hadhi yako acha uzembe.

Dogo sio mzembe ila alichagua Open akijua kuwa ni chuo kikuu chenye fulltime akajikuta amekosea a mistake of all time
 
Mbona Mimi niliomba direct nikachaguliwa

Unatumia bangi usishike smartphone yakl
 
Back
Top Bottom