Onyo: Epuka mwanamke anayekupenda kwa sababu ya pesa


Quinton Canosa

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
942
Likes
635
Points
180
Quinton Canosa

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
942 635 180
Habari zenu wanajamii forum

Naona sasa suala la kusisitiza mwanaume atafute pesa ili awapate wanawake linchukua kasi sana. Jamani mapenzi sio pesa kama mtu kakupenda kwa kuwa una pesa na maisha mazuri huyo hajakupenda wewe.

Ukiona mwanamke anakupenda kwa kuwa wewe ni mambo safi nakuambia utakuja kuumia maana huyo ni sawa na nyoka wa kufugwa siku akikumbuka porini historia itabadilika.

Tafuteni pesa ili kujikimu na mambo mengine kama kuwasaidia wazazi wenu,jamii,wadogo zako sio ili uwakamate wasichana au wanawake hapo hupendwi wewe inapendwa pesa maana wakati huna kitu hawakuja sasa una pesa wanakuja utasema unapendwa.

Labda kama unatafuta mwanamke wa kukamilisha matamanio yako kwa muda hapo sawa lakini kama mwanamke wa kuujaza moyo wako muombe MUNGU.Wangapi wanapesa na kila kitu lakini mwanamke akishazoea hali hiyo anaanza michepuko,mapenzi mapana wakuu.

Waepukeni watu wanaowafuata kipindi mambo yapo kwenye mstari
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,009
Likes
14,858
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,009 14,858 280
Mbona watu hawachangii?
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
good message bro
bravo
 
Alimana

Alimana

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
28
Likes
56
Points
15
Alimana

Alimana

Member
Joined Jun 20, 2016
28 56 15
Pesa ni suala la muhimu katika maisha, lakini upendo ni suala la muhimu katika mapenzi au ndoa. Kwa kifupi maisha bila pesa ni vigumu, lakini pesa pekee yake, pasipo upendo katika mapenzi haiwezekani.
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,528
Likes
946
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,528 946 280
Pesa ndio mpango mzima hapa ni mjini bro upendwe we umekuwa nani?wenye mapenzi ya kweli ni wazazi we kuwa bahili uone kama utapata dem.
 
kagwima

kagwima

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
662
Likes
481
Points
80
kagwima

kagwima

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
662 481 80
Pesa ni suala la muhimu katika maisha, lakini upendo ni suala la muhimu katika mapenzi au ndoa. Kwa kifupi maisha bila pesa ni vigumu, lakini pesa pekee yake, pasipo upendo katika mapenzi haiwezekani.
Well said
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
mtafute hela mhudumie wazazi na wadogo zenu, mke na watoto nani ahudumie.... Basi tafuta hela huku ukiwa unaishi home kwenu
 
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Likes
9,738
Points
280
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 9,738 280
Pesa ni shida sana huwa sichoki kutafakari ilikuwaje hadi Mzee Machache akaweza kumuoa yule Miss Tz aliepita...Ukichukua Age difference ni kubwa sana kiasi cha kuwa Baba na mtoto wake lakini ndo hivyo pesa iliongea binti yuko ndani leo na Mzee kuonyesha yuko fit kapiga Twins..
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,362
Likes
9,239
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,362 9,239 280
hakuna ubaya mwanamke akikupendea pesa. zikiisha akiondoka pia hakuna ubaya.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,205
Likes
5,418
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,205 5,418 280
sawa
 

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,874