online Graphics designer

online Graphics designer

TMAN8

Senior Member
Joined
May 25, 2012
Posts
165
Reaction score
41
Kama una kazi yoyote inayohusiana na graphics designing, kama ni image ya kawaida, logo, business card, flier, poster, album cover etc. unanitumia material na maelezo ya jinsi unavyotakiwa iwe, then nakupa price, tukikubaliana na kufanyia kisha nakutumia bila kupoteza muda. ni email na tigo/m-pesa ndivyo vinavyohusika hapo. Pia tunaprint T'shirt kwa heat press machine na screen printing kwa kiwango cha ukweli. check kwa 0755869966 na bull82001@yahoo.com​
 
Tisheti rangi nyeusi yenye picha ya zitto kabwe na maneno haya' team zitto kabwe' bei gan? Unaweza kudesign nakuweka sample hapa?
 
Kama una kazi yoyote inayohusiana na graphics designing, kama ni image ya kawaida, logo, business card, flier, poster, album cover etc. unanitumia material na maelezo ya jinsi unavyotakiwa iwe, then nakupa price, tukikubaliana na kufanyia kisha nakutumia bila kupoteza muda. ni email na tigo/m-pesa ndivyo vinavyohusika hapo. Pia tunaprint T'shirt kwa heat press machine na screen printing kwa kiwango cha ukweli. check kwa 0755869966 na bull82001@yahoo.com​

Payment ni kabla or baada ya kazi? Uhakika wa malipo yako? Usalama wa pesa ya mteja?
 
ntakuonyesha sample work kwanza, ukiwa umeridhika na kazi utatuma hela ndio utumiwe kazi yako complete
 
Kama una kazi yoyote inayohusiana na graphics designing, kama ni image ya kawaida, logo, business card, flier, poster, album cover etc. unanitumia material na maelezo ya jinsi unavyotakiwa iwe, then nakupa price, tukikubaliana na kufanyia kisha nakutumia bila kupoteza muda. ni email na tigo/m-pesa ndivyo vinavyohusika hapo. Pia tunaprint T'shirt kwa heat press machine na screen printing kwa kiwango cha ukweli. check kwa 0755869966 na bull82001@yahoo.com​

unaweza kuonyesha sample ya kazi chache ulizodesign na bei zako zikoje?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom