Ombwe la Uongozi

Ombwe la Uongozi

Up-coming Teacher

New Member
Joined
Jan 19, 2013
Posts
2
Reaction score
0
Je, unamfahamu Mh. Sijui? hizi ni sifa zake.
1. Hajui kwa nini nchi yake na wananchi wake ni masikini
2. Akiwa kama kiongozi wa juu wa chama chake pia hajui kama chama hicho kina kikosi cha vijana wakakamavu (G GUARD)
Ewe mwananchi unaweza kutarajia neema kwa kiongozi kama huyo? Tafakari chukua hatua!
 
Huo ni ugonjwa si kwake tu ni kwa chama yao yooote. kwao hawajui chochote bali ufisadi wa mali ya umma, madini, pembe za ndovu, wanyama hai kutoroshwa, madawa ya kulevya, kudhulumu haki za wakulima na wafanyakazi, kuua na kutesa raia ndo mtaji wao wa kiutawala.
 
Back
Top Bottom