Ombi...

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Posts
5,337
Reaction score
7,757
Nawasalimu,

Mwenzenu nilileta uzi humu zamani kidogo juu ya afya yangu mbovu ya presha na moyo,Niwaombe tafadhwal,kama uzi wako unaanza na neno TANZANIA tafuta neno jingine mnatushtua sana tunafikiri ni TANZIA
 
Hapo sawa maana kuna member mmoja alituaga huku sasa hajajitokeza tena sijui hali ipo vip huko aliko. Ila mungu ni mweza wa yote na hili litapika kama vile tauni, ukoma na surua
Nipo lock down mkuu sitoki ndani na sitaki hata wageni
 
Hapo sawa maana kuna member mmoja alituaga huku sasa hajajitokeza tena sijui hali ipo vip huko aliko. Ila mungu ni mweza wa yote na hili litapika kama vile tauni, ukoma na surua
Kweli Mkuu huyu member ajaleta mrejesho
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…