Ombi: Guest house zibadilishwe majina

Ombi: Guest house zibadilishwe majina

Ngoja wazee wa chabo watakuja na jibu lakini mimi nafikiri huwa wanaenda kwenye mazungumzo yao wenyewe

Mkuu karibu nishauri kuziita "Nyumba za Mazungumzo" lakini mbona kwa asilimia kubwa mazungumzo yanakuwa baina ya watu wa jinsi tofauti?!
 
1607121_636752509695780_914775423_n.jpg

ha ha ha ha hata kwa fimbo. siingii hiyo guest
 
wabadili iwe house of guests only watatulia
 
Gesti hausi zibadilishwe majina ziitwe nyumba za wenyeji manake watumiaji asilimia 90 ni wenyeji Halafu na rejista nayo ibadilishwe yani haiwezekani kabisa mtu ajaze hivi;

Jina lako kamili: Mhina kitobeo

Kabila : mzaramo

Kazi yako: mfanyabiashara/mkulima

Unapotoka: Dsm

Unapokwenda: Dsm

Tarehe ya kuingia: 17

Tarehe ya kutoka: 18

Passport no: -

Kiasi: elfu kumi tu.

Chumba no: 15 self bila maji

Hapo hakuna la kweli hata moja ,itafutwe namna bora zaidi ya kuboresha hii kitu ili hata walr wafao vifo vya kustukiza waweze kupata msaada wa haraka

hakuna cha ukweli kivipi? Kwani mtu akitoka korogwe akatafuta guest nguvumali hapaswi kuandika ametokea tanga na anaenda tanga? Sababu ni lazima kujiuliza sababu hasa iliyomfanya alale hapo kwani pengine shida ya usafiri ndiyo chanzo
 
hakuna cha ukweli kivipi? Kwani mtu akitoka korogwe akatafuta guest nguvumali hapaswi kuandika ametokea tanga na anaenda tanga? Sababu ni lazima kujiuliza sababu hasa iliyomfanya alale hapo kwani pengine shida ya usafiri ndiyo chanzo

mmh haaya
 
Mkuu karibu nishauri kuziita "Nyumba za Mazungumzo" lakini mbona kwa asilimia kubwa mazungumzo yanakuwa baina ya watu wa jinsi tofauti?!
Asamwa hata mimi nashangaa japo siku hizi pia wanaingia wa jinsia moja lakini inaacha maswali mengi pia
 
Back
Top Bottom