Olympics 2012, Tanzania ni aibu....

Olympics 2012, Tanzania ni aibu....

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Posts
829
Reaction score
242
Wakati Uganda wameshinda Dhahabu kwenye marathon, Kenya wameshinda fedha na shaba. Watanzania wawili wamemaliza wakishika nafasi ya 33 na 66! Ni aibu sana...toka Nyambui na Bayi wajipatie fedha mwaka 1980, Tanzania haijawahi kushinda medali yoyote kwenye michezo ya Olimpiki.
.....
Jumla ya Medali zote ilizopata kwenye michezo ya olimpiki.
Kenya 79, Uganda 7, Tanzania 2!
 
mkuu unashangaa nini wakati wachezaji walikuwa wanafanya mazoezi ya Olympic uwani kwa nyumba ya Filbert Bayi?
 
mkuu unashangaa nini wakati wachezaji walikuwa wanafanya mazoezi ya Olympic uwani kwa nyumba ya Filbert Bayi?

Je umemwona mkenya mmoja anaitwa Rudisha amevunja rekodi ya dunia ya 800m, yeye alijitengenezea uwanja wake wa mazoezi porini, akafanya mazoezi na kufanikiwa kurudi 'umasaini' na dhahabu na rekodi mpya ya dunia.
Hakuna kujitetea ni uzembe wetu huo.
 
Je umemwona mkenya mmoja anaitwa Rudisha amevunja rekodi ya dunia ya 800m, yeye alijitengenezea uwanja wake wa mazoezi porini, akafanya mazoezi na kufanikiwa kurudi 'umasaini' na dhahabu na rekodi mpya ya dunia.
Hakuna kujitetea ni uzembe wetu huo.

Yupo mkimbiaji mtanzania alipinga kambi kuwekwa kibaha wakati hali ya hewa London ni tofauti na hapo, yeye aliomba afanye mazoezi mwenyewe kwenye high altitude akiamini ingemsaidia kutokana na hali ya hewa- walimkatalia na kumfukuza kwenye timu, matokeo yake ni aibu hii. Imefika wakati wadau nao wasikilizwe hizi sio timu za viongozi bali ni za taifa namsubiri GIDABUDAY atupe za data za ndani!!
 
Yupo mkimbiaji mtanzania alipinga kambi kuwekwa kibaha wakati hali ya hewa London ni tofauti na hapo, yeye aliomba afanye mazoezi mwenyewe kwenye high altitude akiamini ingemsaidia kutokana na hali ya hewa- walimkatalia na kumfukuza kwenye timu, matokeo yake ni aibu hii. Imefika wakati wadau nao wasikilizwe hizi sio timu za viongozi bali ni za taifa namsubiri GIDABUDAY atupe za data za ndani!!
Viongozi wa Kamati ya Olympic na chama cha riadha Tanzania ni wachumia tumbo tu, mtu anang'ang'ania timu ifanye mazoezi nyumbani kwake ili achukue yeye hela ya maandalizi ya Olympic, wanatakiwa kulazimishwa kuachia ngazi ni aibu tupu.
 
Viongozi wa Kamati ya Olympic na chama cha riadha Tanzania ni wachumia tumbo tu, mtu anang'ang'ania timu ifanye mazoezi nyumbani kwake ili achukue yeye hela ya maandalizi ya Olympic, wanatakiwa kulazimishwa kuachia ngazi ni aibu tupu.

Viongozi wote wapigwe chini, tuanze upya, hakuna haja kuendelea kuwa wataliii na kutumbua pesa ya walalahoi kama posho.
 
Nimeshuhudia juzi mashindano ya kutembea katika Olympic,sikujua kama uwa kuna mashindano ya kutembea,kama mbio zimetushinda watanzania basi tujikite kwenye mashindano ya kutembea,hivi hata kutembea Watanzania hatuwezi,kuna makabila ni mafundi sana wa kutembea tena bila viatu,tujikite sasa kwenye mazoezi ya kutembea labda uko tutapata medali olympic ijayo.
 
Nimeshuhudia juzi mashindano ya kutembea katika Olympic,sikujua kama uwa kuna mashindano ya kutembea,kama mbio zimetushinda watanzania basi tujikite kwenye mashindano ya kutembea,hivi hata kutembea Watanzania hatuwezi,kuna makabila ni mafundi sana wa kutembea tena bila viatu,tujikite sasa kwenye mazoezi ya kutembea labda uko tutapata medali olympic ijayo.au?
 
Nimeshuhudia juzi mashindano ya kutembea katika Olympic,sikujua kama uwa kuna mashindano ya kutembea,kama mbio zimetushinda watanzania basi tujikite kwenye mashindano ya kutembea,hivi hata kutembea Watanzania hatuwezi,kuna makabila ni mafundi sana wa kutembea tena bila viatu,tujikite sasa kwenye mazoezi ya kutembea labda uko tutapata medali olympic ijayo.
Si kuitembea tu, kuna michezomingi ambayo tungeweza kujiandaa na kushinda. lakini tatizo letu kubwa hatuna huo moyo wa kushinda, hivyo hata kujiandaa hatujiandai. Ukichunguza kwa makini, mataifa mengine pamojana wanamichezo binafsi wanaanza maandalizi ya Olympic ya 2016 mara tu baada ta mashindano haya. Sisi tutasubiri mpaka januari 2016 ndipo utasikia maandalizi ya timu ya olimpiki yanaanza!
 
Nimeshuhudia juzi mashindano ya kutembea katika Olympic,sikujua kama uwa kuna mashindano ya kutembea,kama mbio zimetushinda watanzania basi tujikite kwenye mashindano ya kutembea,hivi hata kutembea Watanzania hatuwezi,kuna makabila ni mafundi sana wa kutembea tena bila viatu,tujikite sasa kwenye mazoezi ya kutembea labda uko tutapata medali olympic ijayo.

Mkuu OMEGA,
Wewe ndo umenena, kutembea hapo ni sawa kabisa, wapo watanzania wanaweza kutembea mwendo mrefu sana! tatizo huku bana dah nimeshindwa kuongea ngoja niishie hapa!
 
Uzalendo ndio kiungo muhimu tunachokikosa kwenye mboga ya Taifa letu.
Walivyopiga kambi kibaha hukwenda kuwaona ila mmekutana uengereza unajifanya kupiga picha ya pamoja. Sinema hizi.
 
mkuu unashangaa nini wakati wachezaji walikuwa wanafanya mazoezi ya Olympic uwani kwa nyumba ya Filbert Bayi?

hahahahah,,,,mabo yote ukitaka msikilize GIDAGIDAI,ALISEMA ENDAPO TANZANIA INGESHINDA BASI ANGECHOMA VYETI VYAKE PALE UWANJA WA NDEGE,MAANA KAMBI IMEWEKWA UWANI KWA MTU,,,BONGO BHANA,ila tusilijadili hili swala lipo mahakaman
 
mkuu unashangaa nini wakati wachezaji walikuwa wanafanya mazoezi ya Olympic uwani kwa nyumba ya Filbert Bayi?

hahahahah,,,,mabo yote ukitaka msikilize GIDAGIDAI,ALISEMA ENDAPO TANZANIA INGESHINDA BASI ANGECHOMA VYETI VYAKE PALE UWANJA WA NDEGE,MAANA KAMBI IMEWEKWA UWANI KWA MTU,,,BONGO BHANA,ila tusilijadili hili swala lipo mahakaman
 
BAYI ALIBEBA NA MAMA WATOTO KABISA

DSC01341-500x375.jpg
 
Si kuitembea tu, kuna michezomingi ambayo tungeweza kujiandaa na kushinda. lakini tatizo letu kubwa hatuna huo moyo wa kushinda, hivyo hata kujiandaa hatujiandai. Ukichunguza kwa makini, mataifa mengine pamojana wanamichezo binafsi wanaanza maandalizi ya Olympic ya 2016 mara tu baada ta mashindano haya. Sisi tutasubiri mpaka januari 2016 ndipo utasikia maandalizi ya timu ya olimpiki yanaanza!

Nchi hii haina dira wala mwelekeo kiasi kwamba hata sisi wananchi hatufikirii mbali.....sasa tunaganga siasa...ikifika Desemba 2015 tunakurupuka na kigombania nafasi za kutalii.
Inabidi site wanaoliwakilishwa taifa waitwe na wapigwe jarambe kidogo, ili siku nyingine wakashindane....kama Kenya wanaweza kwanini sisi tushindwe kwa aibu.
Kama tunaogopa kutoa jarambe...tusitishe huu utalii wa kisaniii.
 
Back
Top Bottom