MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Aug 9, 2012 #1 Hao ndo wenzetu wakameruni waliosepa kwenye kambi ya Olympics, nasikia idadi inazidi.
Kiranga Platinum Member Joined Jan 29, 2009 Posts 89,154 Reaction score 157,061 Aug 9, 2012 #2 Hivi mpaka leo watu wanazamia ulaya tu? We mtu Olympian unashindwa kurudi kwenu, kupanga ki CV na hata kusuka mipango kwenda kwenye chuo mbuzi popote duniani kuuza sura? Aibu.
Hivi mpaka leo watu wanazamia ulaya tu? We mtu Olympian unashindwa kurudi kwenu, kupanga ki CV na hata kusuka mipango kwenda kwenye chuo mbuzi popote duniani kuuza sura? Aibu.
Joeli JF-Expert Member Joined Apr 25, 2011 Posts 4,941 Reaction score 3,417 Aug 9, 2012 #3 nimesoma jamaa wamekimbia kambi
Ambitious JF-Expert Member Joined Dec 26, 2011 Posts 2,143 Reaction score 884 Aug 9, 2012 #4 Ha..ha..ha unazamia London...what a joke.Life ni ngumu sana nowadays kazi wanayo..
mkomatembo JF-Expert Member Joined Dec 17, 2011 Posts 1,477 Reaction score 819 Aug 9, 2012 #5 HAwataishi kwa raha hata kidogo maana picha kila kona, halafu hivi mbona Uk maisha magumu sana siku hizi ?!
HAwataishi kwa raha hata kidogo maana picha kila kona, halafu hivi mbona Uk maisha magumu sana siku hizi ?!
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Aug 9, 2012 #6 Ni fikra duni tu kama za JKilaza nae ndo maana kilasiku anashinda ulaya.
Mwazange JF-Expert Member Joined Nov 16, 2007 Posts 1,056 Reaction score 83 Aug 10, 2012 #7 Unajua kuna baadhi ya profession inabidi kuzistaafisha tu. Uzamiaji mojawapo.
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Aug 10, 2012 #8 Ambitious said: Ha..ha..ha unazamia London...what a joke.Life ni ngumu sana nowadays kazi wanayo.. Click to expand... wangejua bora hata hiyo pesa kidogo waliyopata wangerudi wangefanya kitu cha maana. bado wana mawaazo ya kizamani
Ambitious said: Ha..ha..ha unazamia London...what a joke.Life ni ngumu sana nowadays kazi wanayo.. Click to expand... wangejua bora hata hiyo pesa kidogo waliyopata wangerudi wangefanya kitu cha maana. bado wana mawaazo ya kizamani
Money Stunna JF-Expert Member Joined Aug 9, 2011 Posts 13,053 Reaction score 6,335 Aug 10, 2012 #9 nakumbuka team ya afghanstan ilienda cheza canada juz juz tu,wakazamia watu wote adi kocha na wengine toka serikalini,pia wachezaj wa eritrea walivyozamia dar,chezeya njaaa
nakumbuka team ya afghanstan ilienda cheza canada juz juz tu,wakazamia watu wote adi kocha na wengine toka serikalini,pia wachezaj wa eritrea walivyozamia dar,chezeya njaaa