Ofisini hakukaliki: Secretary ameliamsha Dude

Mkuu mwepuke huyo mwanamke kwa sababu once utakapo mwinamisha huo ndyo utakuwa mwanzo wa ww kuharibu kaz ' Don't mix up business with pressure (usichanganye mapenzi na kazi),itafikia mahali kama ww ndy boss wake atakuwa akifanya anavyotaka yy,somtym utakuwa ukimpa kaz hafanyi huo ndyo mwanzo wa ww kuharibu kaz
 

Sawa Mkuu, ila anaweza kutafunwa na bado procedure za kazi akazisimamia kama kawaida.
 
huwa najifanya sijali au nipo serious na yeye ndo anazidi sasa... napata wakati mgumu sana ofisini dada yangu
mkamate kwa nguvu au kesho nenda na condom ofisin akianza weka juu ya meza na usiongee
 
nilimwambia jumatano iliyopita nimechoka flash nyuma kuna kazi nahitaj uiangalie...akanambia anataka nichomeke mbele ndo atafurah zaidi nyuma hule haisomi....huku akilambalamba midomo yake na kuiuma uma...na ukimwangalia na makalio na hips kubwa. yaani anakuwa mchokozi sana kwangu. wandugu muwe na huruma, wadada muwe na huruma..... si wakati wote inafaa KULIAMSHA DUDE..... "unanitesa,unaniumiza, unanichoma mkuki moyoni"[/QUOTE]
hayo mkae wawili umwambie ana majibu sahihi sisi huku hatuna mkuu. ila kama ni mke wa mtu chunga!!
 
Mtie dude uyo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…