Ofisini hakukaliki: Secretary ameliamsha Dude

Jiongeze mkuu
 
m-dude u-dudwe. Usicheze na moto!
 
ukishanielewaa unitongoze au??huo mudaa unaonifatiliaa si ungeendaa kulimaaa tu kijijini kweny aiseee watu mso na maishaa mna kazi saanaa kutwa kuchaa kufatiliaa ya watu
Hahahahaha
 
ndo aina ya man power tulionazo uko maofisini.....no wonder hawa ndio wanaotutungia sera za nchinya viwanda.
 
Huyo mwanamke anawakilisha ile asilimia kubwa ya watanzania, huwa hatuwazi production, tunawaza reproduction. Sisi na ngono all the way, no wonder its been a poor nation.
 
Kumbe unachomekaga flash na kuchomoa bila ku upload? Acha kumtesa Dada wa watu
 
sasa si umwite huko ofisini kwako ule Nundu mkuu..!
me najuaga sana maumivu ya kuhema kwa hogo pindi likitaka nundu.. maliza hapohapo mkuu acha kuremba
 
Mwambie mkeo aliamshe nae dude hapo ofisini
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…