Ofisi za NECTA Mbezi Beach One ziko wapi?

Ofisi za NECTA Mbezi Beach One ziko wapi?

Makaanji

Member
Joined
Jan 1, 2013
Posts
45
Reaction score
17
Nimekuwa shortlisted kwa nafasi za Utumishi. Sasa eneo kwa ajili ya usaili wamesema NECTA, Mbezi Beach One karibu na shule ya St Mary. Hapo kwenye eneo sijaelewa kabisa.

Naomba msaada wenu mwenye kuelewa.
 
Mkuu unapanda gari mpaka mbezi tangi bovu iwe ni gar la bunju, tegeta au bagamoyo ukifika tangi bovu waambie naenda NECTA kwenye kumb za mitihani nadhan ni elfu mibili tu kwa bodaboda maana kunachanganya na matope wakat wa mvua
 
wadau kwani usahili kwa kada za trade officer si zili
fanyika kwanin tena?
 
kama unatokea mwenge panda gari za tengeta shuka kituo kinaitwa goigi kisha ulizia njia ya kuelekea shule ya st mary ukifika hapo napo ulizia ofisi za necta utakuwa umeshafika maana sio mbali sana
 
Back
Top Bottom