Ofisi/Dalali wanaonunua Laptop/Simu.. Mbovu.

bampami

JF-Expert Member
Nov 5, 2011
5,622
2,000
Habari wana Jf!
Naulizia madalali au ofisi au mahali wanaponunua laptop;simu; n.k vibovu hasa kwa mkoa wa Dar es saalam.
Nina laptop naiuza pia Nina wenzangu ambao wanatafuta sehemu ya kuuza laptop na simu Zao.

Tuwasiliane...!!

ahsante!!
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,049
2,000
Ubovu wake ni beyond repair? Au ni ya matengenezo makubwa? Kama zina tengenezeka tafadhali ni pm.
 

Kabaizer

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
505
225
Jaman na mimi ninabberry torch tatizo mkanda nimeshndwa kununua,so nataka kuiuza kwa elfu 50 kama kuna mkuu anahtaji tufanye biashara
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom