Office Assistant/Messenger Needed


Ramthods

Ramthods

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2009
Messages
501
Likes
48
Points
45
Ramthods

Ramthods

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2009
501 48 45
Update: We have already hired. This job post is closed

We need someone to help with delivering correspondence to our clients. These are printed documents that need to be delivered physically, such as proposals, reports etc. On average, per day we deliver five of such correspondences here in dar.

Expenses such as transport are covered. We expect to pay roughly 150,000 - 180,000 TZS per month.

For those interested, please send me a PM

Application deadline is 21st June, 2013.

Only one person is required.

Thank you.
 
C

cuteone

Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0
Age
32
C

cuteone

Member
Joined Apr 4, 2013
23 0 0
I am confident that i will perform to ur expectation thanks. 0782191200
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,850
Likes
5,773
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,850 5,773 280
duh mshahara huo utasomesha vipi watoto utalipa vipi kodi ya nyumba utakula nini?? acheni kuwazulumu watu.Hizi kazi mbona hivi kuweni na huruma.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,806
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,806 280
Watu wana mshahara huo na wanatunza familia, mkwe na mashemeji, wazazi wake na wadogo zake. Na still anakuwa na nyumba ndogo 2. Unadhani kwa nini waswahili wezi mno? Piga bao kila kitu.
duh mshahara huo utasomesha vipi watoto utalipa vipi kodi ya nyumba utakula nini?? acheni kuwazulumu watu.Hizi kazi mbona hivi kuweni na huruma.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Nimeamini una akili ya kuzaliwa, hii sio ya kufundishwa
Niliwahi fanya kazi kwa mshahara wa elfu sitini, why? 1 inashinda 0
Na kazi kama hizi zinafaa teens, wanaosubiri kwenda vyuoni and the like

Watu wana mshahara huo na wanatunza familia, mkwe na mashemeji, wazazi wake na wadogo zake. Na still anakuwa na nyumba ndogo 2. Unadhani kwa nini waswahili wezi mno? Piga bao kila kitu.
 
Ramthods

Ramthods

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2009
Messages
501
Likes
48
Points
45
Ramthods

Ramthods

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2009
501 48 45
duh mshahara huo utasomesha vipi watoto utalipa vipi kodi ya nyumba utakula nini?? acheni kuwazulumu watu.Hizi kazi mbona hivi kuweni na huruma.
Hizi ni kazi za party time za form four, form six leavers. Sio za watu wenye familia
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,369
Likes
104
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,369 104 145
Hongera, walau unaongeza ajira kwa wasio nazo. Na wengine wenye vyanzo vya ajira wajitokeze
 
S

suzyte

New Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

suzyte

New Member
Joined Jun 17, 2013
1 0 0
i am interested,consider me in,contact me via my phone no 0712079949
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,133