ntule
Senior Member
- Feb 18, 2014
- 104
- 29
Inyasi Phone Clinic; Wanapenda kuwatangazia kuwa kwa msimu huu wa Christmass na new year wanatoa offer ya ku unlock simu zote zinazotumia line ya mtandao mmoja na kuzifungua (unlock) na kutumia line yeyote. Simu zote za Huawei, Vodafone, ZTE, nk. kama vile Huawei Y-200, y300, y330, y530, u8651-01.
Pia vodafone785,875, na zingine kibao uliyonayo wewe. Ni rahisi sana, nitumie imei namba ya simu yako, kupata imei namba bonyeza *#06#.
Nitumie kwa namba hii: 0767 525214. Bei ni nafuu sana. Karibuni wote.
Nawasilisha!
Pia vodafone785,875, na zingine kibao uliyonayo wewe. Ni rahisi sana, nitumie imei namba ya simu yako, kupata imei namba bonyeza *#06#.
Nitumie kwa namba hii: 0767 525214. Bei ni nafuu sana. Karibuni wote.
Nawasilisha!